Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya kia bado hovyo hovyo kuliko

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jun 3, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KIA PIC.jpg



    PIC KIA.jpg



    Nipo safarini kuelekea Samunge kwa Babu, napitia hapa (KILIMANJARO INTERNATIONAL AIRPORT (KIA), najikia kwenda maliwatoni. Naingia hapa maliwatoni (GENTS), napokelewa na harufu kali sana ya kutisha, navumilia tu kwa kuwa sin jinsi..napojisogeza nakutana na hali mbaya zaidi. Vyoo vimefulika kuanzia kwenye sehemu ya haja ndogo na ile ya haja kubwa ..hali ndio hivi.

    Hiki ni kiwanja cha Kimataifa na kina pokea zaidi ya watalii 100 kila siku.
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole ngoswe, umetimiza wajibu wako wa kusema. natumaini wahusika waona hii thread na kuchukua hatua muafaka.

    halafu kuna watu bado wanashangaa kwa nini watalii waopanda mlima kilimanjaro wengi wao hupitia jomo kenyatta interl airport!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka hilo ni zoezi tosha la kukufua kabla ya kutua samunge ambako ku-DUU lazima uingie poli ukakate gogo
     
Loading...