Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HALI ya DR Slaa IKOJE?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kachanchabuseta, Feb 8, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani mtujuze hali ya Dr Slaa ikoje baada ya kuzimwa kila kitu.

    Arusha ndo basi tena Meya katoka chamani

    Katiba mpya mnyika kanyukwa

    Jaman wenye kujua hali ya mzee huyu pressure inapanda pressure inashuka??
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yuko makini sana,haja chakachua U-doctor wake so tegemea mabomu mengi zaidi ya hoja toka kwa vijana alio wafua
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa kaishiwa HOJA
    labda ategemee upande mwingine wa imani
     
  4. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha pumba wewe!
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usione kainama, akiinuka utatafuta dirisha la kutokea badala ya mlango ulipoingilia.
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha majungu, fanya kazi.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Vipi hali ya JK kutokana na kashfa zinazoikabili serikali yake!!
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hamna cha presha hapa haya yote yalijulikana before
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Rafuthi kama ya maralia sugu vile!kumbe wapo wengi!JF imevamiwa na wahuni!!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Atafanya kazi gani wakati hana kazi!kazi yake kuu ni kupiga majungu!!
     
  11. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    check kwa facebook, yupo live and active.

    suala la katiba si la slaa ni wa watanzania wote,
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dr Slaa sasa hivi ni TAASISI. Sio huyo mmoja unayemkaba wewe!
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie waislamu chuki yenu kwa ukristo inawasaidia nini hasa zaidi ya kuonekana wavivu wa kufikiri.
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    '
    unamana Slaa?, sasa hiv hana kazi anatembeza bakuri kama hana akili nzuri
     
  15. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hana haja ya kuropoka au kukurupuka kama wewe unavyofanya...

    Suala la katiba si la chadema bali ni la taifa

    suala la umeya arusha ni la waarusha wote kupanga.. Na tunajipanga ondoa shaka..
     
  16. semango

    semango JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    we umelogwa na aliyekuloga kafa
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hilo bakuli analitembezea wapi?
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Yaliyoibuliwa na slaa mpaka leo yanatikisa nchi!unataka atoe mengine si itakua balaa!
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani wewe hujui?
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,109
    Likes Received: 11,356
    Trophy Points: 280
    Unauliza maswali na kujijibu mwenyewe. umetumwa????
     
Loading...