Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya afya ya msanii orijino komed vengu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Feb 19, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa naangalia kipindi cha hawa jamaa, nimemwona VENGU akiigiza vipi jamani najua JF ipo kila kona huyu jamaa alishapona au ile wameweka aliyocheza zamani?
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    komed ya mwaka juziiiii
     
  3. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ya zamani hiyo mkuu maana siku ok hawana jipya. Mpaka wajipange upya
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ya zamani hiyo mkuu maana siku hizi ok hawana jipya. Mpaka wajipange upya
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Wanarudia za zamani hizo.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mimi mwenyewe nilivyomuona akili ilicheza nikagundua wanarudia scenes za zamani. Kwa kifupi hawa majamaa wamepoteza mwelekea baada ya kwenda TBC halafu huyo mkandamizaji kujifanya ameokoka
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe hivyo ! Mie nikidhani keshapona .
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana kwa taarifa wakuu.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    mzimu wa mengi unawatafuna siku hizi wanarudia ya zamani hawana mpya.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzimu teeena??
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa taarifa nilizonazo kutoka vyombo vya habari vya kuaminika. Wasanii wote wa orijino komedi wapo likizo> Kutokana na hali hiyo hawatoweza kutuletea mambo mapya tena hadi pale likizo yao itakapokwisha. Kutokana na hali hiyo wameona bora watuwekee marudio ya vipindi vya orijino komedi vya zamani badala ya kutuacha bila kitu
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe nao wanalikizo?? Nilikuwa sijui kabisaaaaa......
     
Loading...