Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni mbaya Tarime: Polisi watembeza Mabomu usiku huu; Kina Lissu wakamatwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, May 23, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Habari zilizonifikia hivi punde ni kuwa huko Tarime hali ni mbaya sana baada ya Polisi kupiga Mabomu na kuwakamata Lissu ,Waitara na Makamanda wengine wa CHADEMA.Polisi wamepiga mabomu hayo ili wapate nafsai ya kuvamia Mochwari walikohifadhiwa marehemu.Hali si shwari kabisa.

    Naomba tuwaombee wenzetu wote wa Tarime ili MUNGU awalinde na kuwaepusha na mabaya zaidi.
     
  2. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watanzania tuanze kujiandaa dhidi ya huu uvamizi wa Polisi.
     
  3. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daa mungu atasaidia tu kwenye vita hii ya hawa Magamba hawawezi kushindana na nguvu ya Umma.Endelea kutujuza
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    jamani amani inatafutwaje bila haki? Mbona serikali inakosa busara? Wanachotaka wananchi mbona si jambo zito kiasi hicho?
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Duh !!! tunawaombea kwa Munguawasaidieeeee. Mungu epusha hiii
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Jamani nchi hii imegeuka somalia, kwa nini viongozi wetu wanatufanyia hivi lakini?????????? Yani ninatamani hata nife kuliko kuona haya maovu yote yanayotendwa na serikali ya kikwete
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa magamba wanataka kuleta uchafuzi mwingine hawajaridhika na maouvu wanayoyafanya wanataka kuongeza mengine
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    polisi wanavamia motuary .. kuna albino huko ...!
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Sasa wanataka kuchukua miili wakazike wao au wanata kufanya kitu gani ? Huu ndiyo utawala wa sheria au ndiyo mabavu kwamba wana jeshi ? CCM wanategmea kweli kuchukua jimbo la Tarime kwa mwendo huu ? Mungu ni mwema
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    upo umuhimu wa kupitia upya mitaala ya majeshi na hasa polisi,amri za watawala hazitoshi kuwafanya watii kila jambo!
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CCM muflisi. Kama kawaida yao, wakishindwa kwenye hoja, basi hutumia ubabe. Sumaye aliwaambia wasitumie vyombo vya dola kujibu hoja za wapinzani, wajibu kwa hoja.

    Isitoshe hao hao polisi ndiyo waliouwa wananchi na kusingizia eti watu 1000 walivamia mgodi -- idadi iliyokuzwa ili kuelezea kuhalalisha uuwaji kwa kisingizio eti polisi walizidiwa.

    Hoja ya kijinga kabisa. Lakini inafurahisha kuona jinsi polisi wanavyoharakisha kuondoka kwa CCM.
     
  12. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio Wasira kawatuma nini?
    Hadi kieleweke Mungu yupo pamoja na Umma,atawalinda na kuwasimamia Makamanda wote.
     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Jamani wapendwa mwenye taarifa zaidi aendelee kutujuza, wengine tuko mashimoni hata taarifa kupata ni ishu
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    askari wetu wananidhamu ya ajabu sana na inapandikizwa depo.labda kugusa wake na watoto wao ndo wanaogopa!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Duh! Jamani hawa polisi mbona wamekuwa hivi? Kwanini wanafanya mambo ambayo yanaweza kusababisha mauaji makubwa sana? Sasa Wananchi wakienda kuchukua silaha walizonazo kama vile marungu, mapanga, magobore na kusema liwalo na liwe si kutakuwa na maafa ya kutisha!?
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Serikali hii inamambo ya ovyo na kijinga kabisa!
    Sasa wanadhani hii ndiyo itafanya serikali iaminike?
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi nasema ccm ni wapuuzi na serikali yao wote wanaoiongoza awana busara na hekima hata kidogo ni kihereher gani kinawafanya kuwavamia na kuwapiga mabomu? Sasa kama wananchi wamewakata kwa nini wajilazimishe kwenda kwenye chumba cha maiti? Au ndo wanazidi kupandikiza chuki kwa wana tarime kwa huyo mbunge wao mchapa vitabu? Au wao wanacho kitaka sana sana ni kitu gani juu ya wana nyamongo walipigiwa ndugu zao na kupoteza maisha yao sasa hapo ndipo wanawasha moto sasa ngoja waje waungane kwenda kudai viongozi wao sijui itakuaje mziki wake huo mto autazimika
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na huwezi ukashangaa ukakuta order ya kwa polisi kufanya hivyo ilitoka kwa yule Nape wa CCM. JK hana habari kabisa ya kinachoendelea.
     
  19. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wamechukua maiti kwa nguvu wameondoka nazo wakati wazazi wa marehemu nao wamekamatwa
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Waliokuwa wanatupa taarifa hivi sasa na wao hawapatikani.Tunajitahidi kupata taarifa kadiri tutakavyoweza.

    MUNGU walinde wananchi wote wa Tarime asipotee hata mmoja katika tukio hili.
     
Loading...