Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ngumu yaja: TANESCO - Press Release

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, May 10, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    We live in a country where there is always no backup systems. Bora liende tu.

    See Attached:
     

    Attached Files:

  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbona hawaeleweki?.....upungufu ni 200MW au 350MW?.........Halafu kati ya 23 Mei na 26 Mei umeme utakatwa mchana au asubuhi?.....nchi hii vije jamani?....tuko palepale na dharura toka 1992?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nashindwa kuelewa ni vipi serikali inashindwa kumbana muwekezaji kwamba kama anataka kufunga mitambo ya kufua umeme, lazima ahakikishe anatengeneza na backup system pia.

    yaani mzungu akija na mabrifkesi ya hela, viongozi wetu wanaangalia zaidi hizo hela kuliko ubora na umadhubuti wa mradi husika.

    hii ni mbaya sana kwa nchi yetu.

    tunahitaji mabadiliko kwa kweli.
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Leo ni tarehe 10/5/2011 tayari kata kata imeanza au hii haina husiano na tangazo hili?
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kinachofurahisha kuhusu Bongo ishu kama hizi huwa zinaonekana eti ni bahati mbaya, JK is doing a good job
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hayo nilishayaeleza siku nyingi sana humu jamvini, na pia nilishaeleza athari ambazo nilitarajia zitatokea. Niliwahi kuanzisha thread karibu 3 ambazo zilizungumzia jinsi hao Pan Africa Energy wanavyotafuna pesa bila kufanya matengenezo ya visima.
    Kama mtu alifuatilia kwa makini thread zangu ujio wa giza hili nilishatabiri kuwa utakuja tena katika mazingira haya haya.

    Tatizo kubwa la JF hatujadili ishu hadi pale inapotokea. Tatizo lingine ni mods wa JF na hamisha hamisha zao.

    Cheki hapa:
    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/123527-hata-ikiwashwa-mitambo-ya-dowans-haitazalisha-umeme.html

    Halafu nawaomba mods wairudishe ile thread iliyosema "Wanaosababisha mgawo wa umeme hawa hapa" kila kitu nilikieleza humo.
     
  7. n

    ngurati JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kabla ya katakata yenyewe tayari mgao ni tatizo. Je hiyo katakata ya mwezi nzima italapoanza itakuwaje? Sometimes unaweza kujikuta unajuta kuzaliws tz
     
  8. m

    mkulimamwema Senior Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa ccm na serikali yao mafisadi wakubwa yaani mvua zote eti mtera imejaa 30 cm,nawaomba wananchi wenzangu kuanzisha maandamano barabarani nchi nzima ya amani kupinga uonevu huu ndani ya nchi yetu.Yaani pasipo aibu wanajiandaa kukodi mitambo kupunguza makali ya umeme wakati wa kiangazi hii inatia hasira kuona wameshindwa kupata suluhu ya kudumu hakika ccm wameinajisi nchi yetu vya kutosha tuwaondoeni sasa.
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    as usual kisiasa haitaathiri uchumi
     
  10. p

    plawala JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuzima mitambo kwa ajili ya ukaguzi na ukarabati? sijui wataalamu tofauti na wa tanesco wanasemaje lakini naona siyo jambo la kujivunia kwa sababu umeme ni kama uhai wa taifa

    Katika paragraph mojawapo amesema hv namnukuu....... Aidha kuanzia trh 23 mei 2011 mchana mpaka mpaka 26 mei 2011 mchana mgao wa umeme utakuwa mw 300 kuanzia saa 2 asubuhi hadi saa 5 usiku na mw 50 kuanzia saa 5 usiku hadi saa 2 asubuhi

    Hii inamaanisha hizo mw ndizo zitakazopungua au tutagawiwa watumiaji wa umeme?

    Halafu jamaa bado wanaongelea mitambo ya kukodi ya dharura kwa nini
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mitambo ya kukodi ya dharura si ndio dili lenyewe, au kwa lugha rahisi ni ndo mission town ya wajanja serikali ( tena wale wakubwa)
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndio imeshaanza hivyo. Arusha kuna maeneo toja ja saa nne usiku mpaka saa hii. Kuna Menagers Tanesco, Minister, PS, naibu PS and several directors kazi kweli kweli. Ooh wako kwenye semina elekezi
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Nafikiria sijuhi hii nayo tutaendelea kuona kama bahati mbaya ama mara hii watanzania wataweza kufanya kile kinachotakiwa kufanywa,hii ni laana japo sielewi kama nchi ndo imelaaniwa ama watu ndo tumelaaniwa
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I wish i was a sniper
     
  15. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh! unakwenda mbali sana mkuu, lol
     
  16. H

    Habariyaasubuh New Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni trela tu, picha yenyewe ndo inakuja
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwenye swala la umeme serikali imechemsha big time!!

    Yani kama ukisikia kuvua samaki kwa mkono ndio hapo eti MKUKUTA, my foot!!!!
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ili Tanganyika iendelee inahitakia kiongozi kama mimi,...
    mwenye kusimamia sheria bila kupindisha hata inchi moja,...

    One mistake,one bullet
     
  19. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    punk..
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taratibu, power shortages which are currently ongoing can't be solved by having CDM or CUF right now...

    Mtera is not full simply because the rains you see raining everywhere aren't raining there! So the level is going down and Mtera has the biggest reservoir than any of the other 4 dams!!

    Much as TANESCO generate power thru gas IT DOESN'T OWN it!! Panafrican and TPDC does! We must understand that hydro and thermal generation are now at 50\50 so even if plants are available , gas has to be available too..and sadly that's beyond the parastatal's powers,

    Can we now discuss how we can control visima vyetu vya gesi wenyewe and do aLl those PM's ourselves ?
     
Loading...