Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali Kama hii Imekaa Vibaya Jamani, Fikiria Ungekuwa Wewe...!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KILITIME, Dec 9, 2009.

  1. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WanaJF, mara kwa mara tumesikia kuhusu utekaji wa mabasi ya abiria na bahati mbaya sana watekaji huwa wanawavua nguo zote abiria na wanabaki uchi wa nyama. Mimi haijawahi kunitokea! Sijajua wanaovuliwa nguo huwa wanafanyaje baada ya hapo, kwamba huwa wanaomba msaada kwa wapita njia au vipi?
    1. Ukizingatia wako jinsia tofauti tena uchi, je, nani anakuwa kiongozi wao?
    2. Kila mtu atakuwa amekaa chini kujisitiri, nani ataanza kunyanyuka kwa ajili ya kuchukua hatua zinazofuata? Just thinking loudly!
    3. Jifikirie ulivyo ukiwa peke yako tena uchi, kisha jifikirie mkiwa kundi, pia mko uchi: Jinsia tofauti, maumbo tofauti, rangi tofauti, hapo inakuwaje? A further loud thinking!
    Kama wewe ungekuwa kwenye hali kama hiyo ungefanyaje?
     
  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekaa chini!!!
     
  3. m

    mayala luswetul Member

    #3
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujadili tiba ya swala hili kuliko kufikiria itakuwaje hiyo ni ajali kama zilivyo ajali zingine na palipo na wengi pana mengi achilia mbali kuwa uchi tu fikiria mali zinazopotea,uhai,kuchelesha maswala ya maendeleo,n.k Watanzania tuamke wakati huu ni mbaya kuliko tuliowahi kushuhudia huko nyuma wezi tunakaa nao tunawafahamu naomba tushikiane na watu wa usalama wakati wote kabla haya hayajatokea.Utakuta mtu hana kazi maalum lakini mambo anayofanya hayafanani naye lakini bado tunamtazama tu na matokeo yake ndo haya.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    tiba zaidi ni kila mmoja kutembea na CONDOM uwezi jua mtu akavua akakutamani gafla na huna means anakungangania....utafanyaje...hakika tutaisha...hili ni wazo tu haliusiani na jf..ni la mtu binafsi
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliwahi nisimulia hii ishu na ilimkuta jamni acheni tuu inatia hasira, ila aliniambia jinsi ilivyowatokea wao ni kuwa walivuliwa nguo na zikarundikwa sehemu moja, na wezi walimpiga risasi dereva wa bas RIP. Bas wezi walivyo maliza kuwasachi wakatokomea zao ila wotee waliambiwa walale kifudi fudi mhh acheni tu! ila tuu baada ya wezi kuondoka wote walikimbilia nguo nadhani muda huo kila mtu anakuwa na hofu na maisha yake, ila inasikitisha sna jamni naomba Mungu isinitokee!!
     
  6. A

    AM_07 Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ilitokea ngara, jamaa wakavuliwa nguo then wakalala chini, kwa jinsi walivyotishwa majambazi walipoondoka walibaki wamelala kwa nusu saa zaidi hamna anaedhubutu kuamka, ila kwangu ikitokea hali kama hiyo sitajali nikiwa uchi , bora maisha maana ukikataa kuvua likely hey will kill you
     
  7. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii inaweza ikawa opportunity kwa watu wazinifu!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    chini???
    sisimizi na michanga...ikikuingia je???
    mhhh....sipati picha....
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hahaaaa,

    Mimi ningeamka, yaishe, hakuna shepu mbaya ya binadamu akiwa uchi kama aliyechuchumaa au kukaa maana anajikunja kama mdudu wa kiwi!!!:D

    Kibaya zaidi ni pale unapoamka halafu una michanga huko nyuma na kama ni mwanaume hadi kengele zinakuwa na hali mbaya na kama ni mwanamke ndio unakuta mlango wa pilato una mchanga... Kha!!!:(
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280

    afadhali ya mchanga...
    Sisimizi wakikuingia je??
    Patakalika??????
     
  11. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uchi ni uchi tuu, hakuna big deal , kwani mara ngapi tunaonana uchi, tena mkiwa wote uchi noma inakua hakuna kwani wote Binadamu na hakuna kipya tunacho kiona na pia tunaikubali hali inakua hakuna aibu!
     
  12. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Kwa mwanaume sio ishu, unajiachia tu
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbaya zaidi ukiwa safarini na familia, baba, mama, watoto etc!!!
     
  14. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Weee George_Porjie usinichekeshee
    teeh teeeh ahaaaa ahaaaa khaaa! hebu jaribu kufikiri mmetoka msibani tena kwa wakwe si itakua baraaaaaaaaa?????
    Duh sipati picha!!!!!
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Walipo kimbilia nguo sasa kuchagua mpaka uipate ya kwako ipo kazi unaweza jikuta mwanaume umevaa gauni bila kujijua kwa sababu ya hofu na kuficha uchi! Sasa kama una chupi iliyochanika hapo sijui
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaka omba yasikupate ila kama ulikuwa umekaa pembeni na kidemu kizuri halafu domo zege jamaaa watakuwa wamekurahisishia shughuli
     
  17. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #17
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee,uchi mbele ya watu?????
     
  18. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eheeeeeeeee tena nao wako uchi!
     
  19. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    wewe nawe umeenda mbali...ah! inasikitisha na kuchekesha pia...tuombe tu yasitukute.
     
  20. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe watu wana haijakiwa na unafikiria mambo ya shughuli???? ndio maana status yako imekaa hivyo....womanizer! nakwambia hiyo hofu ya kufyatuliwa marisasi hata kutafreeze kabisaaaaaaaa LOL
     
Loading...