Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ikoje kwa jimboni kwa kamanda lissu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by babayah67, Oct 28, 2010.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu nani mwenye taarifa ya hali ilivyo jimboni kwa kamanda Tundu Lissu???? Maana ni muda sasa hajasikika habari zake. Wenye data za uhakika nijulisheni mwenzenu
     
  2. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    amefulia
     
Loading...