Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna aliyenusurika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rose Mayemba, May 8, 2012.

  1. R

    Rose Mayemba Verified User

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ama kweli wametiwa upofu,wamepewa macho na hawalioni anguko lao,wamepewa masikio bali hawasikii hata kelele za hatari,Mungu ajitenga nao,aamua kuweka kila kitu hadharani,wanajif anya hawajui wanachokiona,w ngi watafunguka siku ya mazishi yao.eee Mungu endelea kuwapumbaza watu hawa.
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    What a heck is this? Mleta mada anasumbuliwa na nini hadi anachonga peke yake? Anataka kueleza nini?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli humu kuna member ambayo wanakurupuka tu!

    Sasa huyu amekurupushwa na nini??
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Muwe wabunifu mtamuelewa anasema kitu gani.
     
  5. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inataka kufanana na Zaburi ya 70.lol!
     
  6. p

    pansophy JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ndoto zinazosababishwa na njaa hizi. Uwe unakula kabla ya kulala ona sasa.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona yupo clear tu?
    jaribuni kupanuka kidogo mtamwelewa hiyo inaitwa tenzi tata na kila ambaye si mvivu wa kufikiri hung'amua mapema.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Au kapata matatizo yake, anahitaji daktari, la sivyo kapagawa na roho wa Bwana.
     
  9. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada hizi za facebook AU WAMAANISHA HAKUNA ATAKAYENUSURIKA KUJIVUA GAMBA NA KUVAA GWANDA?
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wanajifanya hawamwelewi mleta hoja, mtu kasema 'wanajifanya hawalioni anguko lao', kipi kimejificha hapa.
     
  11. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,464
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe, sala yako imewafikia na muumba bila ya shaka ameipokea. Wahusika wote wamefumbwa, but messege sent & delivered.
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Psalm is too general. Ukisema hawaoni anguko lao wapi? Zaburi haikuandikwa kwa ajili ya watanzania wala CCM. Tatizo la wanafasihi wa kujifungia chumbani na kufikiri ni kudhani kila mtu anafikiri kama wao. Laiti angeanza na kidokezo na siyo kuja na kitu kisicho na hunch. Kama ni fasihi tumeifundisha kwa miaka tunajua nini fumbo, nyama hata farasi kufungiana nyama na nyangwa. Ningemshauri asome vizuri kuhusu matumizi ya tenzi au mafumbo hata mashairi ya jumla kuelezea jambo mahsusi. Sina ugomvi na dhana nzima ya mleta mada ingawa sikubaliani na dhima anayotaka watu wapate hata bila kiashiria. Anyway sijui. Huenda fasihi ya kisasa ya akina Profesa Maghembe ya kusoma kitabu kimoja ndiyo inayofanya kazi hapa. Hata kwenye utunzi wa vitabu huwezi kuota na kutaka hadhira yako iote bila kuwaonyesha mwelekeo.
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ina maana pamoja na kusoma kwako fasihi hujaambua chochote kwenye tenzi hiyo.
    Kwa akili ya kawaida lazima uhisi at least vitu viwili vitatu vinavyoongelewa.
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Inahitajika IQ at least ya 30-40 kumuelewa...napata wasi wasi kama wewe ni great thinker na unashindwa kuelewa sentesi fupi kama hizi....au gamba limekufunika akili na macho??? Maana ukiwa ccm unakuwa kipufu na kujitoa akili unabaki TAHIRA....KAZI MNAYO....!!!
     
  15. D

    Deofm JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku ikifika mtafumbuliwa tu
     
  16. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kweli rose, hata hapa JF wengi wametiwa upofu na wamepumbazika hawaelewi hata ujumbe uliopo kwenye uzi huu, kweli siku ya kufa kwa nyani miti yote huteleza!!!!!
     
  17. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KAKA Umekula? maana njaa wakati mwengine inaweza kukufanya ukaongea peke yako kwa ufupi sijaelewaunataka kuongea nini!
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna matatizo ya watu kugoma kufikiri... wanataka kila kitu waandikiwe straight foward
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mfumo wa kiuandishi hapa mwandishi hakutumia mfumo wa kueleweka mada yake kwa hadhara, kwa maana maswali mengi yanaibuka nani, wapi, kafanya nini, kwa nini, imetokeaje nk. yale maswali matano ya W's ya kiuandishi.

    Wasomaji wasiojua anaongelea nini watajua anasisimkia jambo gani hapa?

    Kwa lugha raisi ni flag, hanging over.
     
  20. A

    Aine JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nadhani hii ni methali ingawa sijaelewa maudhui yake!
     
Loading...