Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika ni mashujaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Negative, Jan 12, 2011.

  1. Negative

    Negative Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote ambayo chama tawala na jeshi la polisi wanasema kuhusiana na vifo vya ndugu zetu pale arusha, nafsi yangu inawatambua watu hawa kama mashujaa wa kweli katika ukombozi wa KWELI katika nchi hii, damu yao haijamwagika bure, siku moja italeta uhuru.. Mungu na aziweke pema roho zao
     
  2. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amina
     
Loading...