Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika bodi ya mikopo inastahili pongezi..idumu milele na hata milele..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kazuramimba, Sep 20, 2012.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya kipindi cha hofu nyingi hatimae sasa nimepumua.UKWELI ni kwamba niliugua sana kipindi najiandaa na mtihani wa form six.kutokana na hali hii matokeo yangu hayakuwa mazuri kwani nilipata div 3 ya 16.Kutokana na hofu nilichagua kozi za education zote but kutokana na competition nikawa not enligible so ikabidi nichague course kipenzi changu ya moyoni nayo ni account pale IAA.MUNGU si athuman nikapata na mkopo wamenipa Mil 2,732000 japo si nyingi ila nimefurahi sana.HAKIKA BODI YA MIKOPO IDUMU MILELE NA MILELE AMINA.
     
  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    idumu haya ila ukifika chuo utaskia njaa hadi uilaani milele na milele
     
  3. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Idumu lakini huku ikijirekebisha mapungufu yake
     
  4. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
     
  5. E

    ESAM JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hongera zako dogo lakini kumbuka kusoma kwa bidii sio unachanganywa na boom unasahau kilichokupeleka shule
     
  6. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Mkuu muda si mrefu utakuwa kiongozi wa migomo,watakavyoanza mazingaombwe yao.Lakini kwa kiasi bodi wataboresha ufanisi kwasababu elimu ya juu kwa sasa ni kete nzuri ya kisiasa
     
  7. Transducer

    Transducer Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  8. k

    karatta Senior Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unafurah kuandikiwa kuwa umepata mkopo lakn hautapata hyo pesa had uandamane Chezea bodi ww
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wasioiujua bodi wanadhani kupata mkopo ndio mwisho wa stori...Huo ni mwanzo tena unaenda IAA mbali namna hiyo? Jiandae na nauli ya kuja Dar kufuatilia mkopo
     
  10. G

    GENDAEKA Member

    #10
    Sep 8, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Azam tv
     
  11. Memorizle

    Memorizle Member

    #11
    Sep 8, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Acha ujinga dogo hela ndogo sana hiyo isikutie kichaa
     
  12. O

    Oscar Beno Member

    #12
    Sep 9, 2013
    Joined: Sep 1, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    samahani nataka kujua kwani bodi ya mikopo ishatoa mkopo?
     
  13. M

    Michael snow Senior Member

    #13
    Sep 9, 2013
    Joined: Aug 31, 2013
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msaada ,hivi Heslb wameshatoa majina ya watu waliopata mkopo?
     
  14. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2013
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni habari ya 2012, ushauri wangu kwa wale wote waliopata mikopo kipind cha nyuma Kura wapeleke CCM ili na wadogo zao na watotot zao afaidi Elimu bora kama mliyipata nyie!
     
  15. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2013
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,954
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Dah kweli tunatofautiana, haya sawa
     
  16. O

    OmmyQ Member

    #16
    Sep 9, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sijaona chakushangilia! Kwan hicho kipesa ni kwaajili ya chakula bas. Mishe za ada na michango mingine yakupasa kukoma sana, na usije ukaona ni mzigo hadi ukaona sawa na ksema hjasaidiwa kitu kabisa mpaka ukaona ni heri kuahirisha mwaka! Mwenzio nalipiwa karibu asilimia zote na bado ni shida tupu. Chezea pesa ya bodo ww!
     
  17. A

    Al-shabaab JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2013
    Joined: Aug 24, 2013
    Messages: 1,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    njaa wakati nina boom
     
  18. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2013
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Leo mnashangilia mikopo yenu, nawashauri kuwakumbuka graduates wa 93, kwani ndo wa kwanza kupinga mipango ya bodi. 2006 ndo implementation ya BODI ilianza, udsm tukaingia mtaani kupinga mission ya bodi. Wakaja na means testing mapungufu yakapungua, lkn walikuwa hawataki kusikia students at private inst. 2007 tuliwakutanisha ndo private instit wakànza kupata mikopo. Furahia leo lkn tambua waliokufikisha hapo. Kuna waliofukuzwa kwa kuipinga bodi. Odwong Odwaa ni miongoni mwao
     
  19. smart one

    smart one Senior Member

    #19
    Sep 23, 2013
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 108
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    leta habari mpya sio taka za 2012!!!!!!!!!!!!!
     
  20. smart one

    smart one Senior Member

    #20
    Sep 23, 2013
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 108
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    toa upuuzi wako ww, kwanza umeupdate kiuzi cha 2012.
     
Loading...