Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ya mungu: Ccm mnatendadhambi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paul Kijoka, Sep 12, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM walichokifanya Igunga wameniaminisha kuwa tayari wanatengeneza wananchi MAZUZU, MISUKULE, MAZEZETA...... Nasema kwakuwa sikuamini kama waarifu watuhumiwa sugu kama MKAPA na ROSTAM AZIZI wangetumika ili kupiga kampaini za ufunguzi!

    Linalonitia wasiwasi ni kuona wasanii wajiingiza katika kushiriki dhambi hii.
     
  2. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ndo unashangaa yanayotokea Igunga, wakati uchaguzi mdogo wa Tarime, Busanda, Kiteto na Biharamul. Vijana wa upinzani walishambuliwa na kupigwa kwa MAPANGA. ccm kutumia acid ni sehemu ya propaganda ya kubadili mindset ya watu. But time will tell!
     
  3. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni mbwembwe.ccm iko juu.we dnt listen uar propaganda we ar focusing to win by any how.nyie endeleeni kushangaa na kulaumu bt at th end of th day we luk wht u harvested,majungu au kura.acheni majungu bana be serious 2build uarself competitive.
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapo mbwembwe ziko wap mkuu? Mtaji wa ujinga wa watz? Kuwa juu kwa kumwagia watu tindikali kujijenga kisiasa? Unatia aibu.
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ila sikulaumu. Wewe nafahamu sana. Uko tayri kwenda igunga kukenua ili CCM iendelee kula jasho letu. Days are numbered. Mbinu zote za kitapeli zitaisha na na tutarudisha mambo yote mliyofisadi
     
  6. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />magwanda c ndio mnamwagia watu tindikali?nyie elezeni sera zenu bana.ndio tutawaelewa istead of talkng abt people.
    <br />
     
  7. T

    Theotim Senior Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    we ni pumba aise una elimu kweli hata ya chekechea
     
  8. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />chadema wachawi tu.u pretend u lov ths country bt in reality they ar luking 4th way steal 2.niko igunga mkuu nakenua cz tushashinda uar sad cz umeshndwa.
    <br />
     
  9. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />kama mim pumba basi we mahindi kama co mpunga.kama wew una elimu hw does it helpng u?politics does nt nid tht na ndio maana magwanda mnajiona mmesoma sana.
    <br />
     
Loading...