Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki mwanamke katika penzi kuwa na mwanaume zaidi ya mmoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MsemajiUkweli, Jul 23, 2012.

  1. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280
    Kama kweli jamii yetu inajiendesha na kusimama katika misingi ya haki na usawa, kwa nini inakuwa ni taboo au kiini macho pale inapogundulika mwanamke kuwa ana mahusiano na mwanaume zaidi ya mmoja. Kwa nini mwanamke asipewe haki sawa ya kuolewa na mwanaume zaidi ya mmoja.

    Kama sivyo, basi na wanaume wasiruhusiwe kuwa na mwanamke zaidi ya mmoja au wasiwe na kasumba ya kuwa wao kuiba pembeni ni sawa na kwamba wanawake wako tayari kuwasamehe pindi wakigundulika lakini kwa mwanamke kufanya hivyo ni NO, NO, NO na talaka.

    Kisa cha mwanamke anayeitwa Veronica Saleh 'Mama Kaela' anayeishi katika kijiji cha Ikandamoyo, jimbo la Katavi, kama ilivyolipotiwa katika gazeti la Habarileo kuolewa na wamaume wawili kinatufundisha jambo kuu na la msingi kuwa hili linawezekana katika jamii yetu. Kama haliwezekani basi lisiwezekane kwa wote (mwanaume na mwanamke).

    Kama tunakubali binadamu ni sawa na haki kwa wote basi haki hiyo iwe ni sawa kwa binadamu wote.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi mmeo/boyfriend wako anakuwaga mwezini? au anapataga mimba na kujifungua?
    Aiseeeeeee
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Una hakika hii ndio sababu inayowafanya muwe na wanawake wengi????
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aisee!
     
  5. M

    Mbilimbili Senior Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haifai bhana!
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    aah! sasa kama tukipeleka haki huko tuanishia pabaya.

    Labda niseme hivi mwanamke health wise siyo safe kujiingiza katika multiple relations manake anaweza kupata magonjwa mengi sana ya uzazi na hata ya akili ama ya kisaikolojia. mwili wa mwanamke anayefanya ngono na wanaume wengi huweza kuonekana kabisa machoni manake hata nyama za mwili hulegea kabla ya wakati na ngozi ya uso husinyaa. ngozi ya tumbo nayo hujikunja kama vile mtu anayeumwa marasmaus na hii iko scientifical proved niliipata kwenye semina moja nilohudhuria so kiafya tu sishauri iwe hivi.

    istoshe moto hauzimwi kwa moto ila kwa maji so kama nia ni kuleta usawa basi tulete kwa tyale yenye tija na si yale ambayo kabisa yanaonekana hayana tija.
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi mwanaume huwa anabeba mimba?
     
  8. c

    chilubi JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi wewe mwanamke ikiwa utaolewa na wanaume wanne, icho ka Black hole chako kitakuaje? Mi naona mwisho utakua na kisima chenye tundu kubwa kiasi kwamba Pipe ya mwanaume ata ikiingia hupati raha wewe wala mmeo! Pipe ya mwanaume hata kama itakuwa inakinga maji visima vinne kwa wakati mmoja, haitobadilika umbo wala nini, lakini kablack hole chako kikiingizwa pipe mbili tu basi kwisha! Lakini kwa vile wewe myoa mada unapenda, haina shida, mumeo hataki, lakini kuwa na vibyofrnd wanne, kisha waruhusu wakuingilie wote hao, japo owa nyakati tofauti! Nafikiri majibu utayapata
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    • kuna dini inayosema 1 man 1 woman
    • kuna dini inayosema 1 man 4 women
    • kuna makabila yanayosema 1 man XX women
    • hakuna kabila linalosema XX man 1 woman
    huo usawa unaotaka MU haupo
     
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona mwataka makuu ati!
    Sasa mtoto akizaliwa hapo si foleni kwenye mashine za kufanyia test za DNA?

    Father Father Father come back or send some guidance from above maana watu wako huku wanazidi kupotea! KHA!
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unapo-refer nyama za mwili kulegea, i presume mpaka zile za 'k' zinahusika maana at the end of the day, hizo multiple stresses zote toka kwa midume kadhaa inabidi ziwe concentrated hapo...
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Mwanaume na mwanamke wana haki sawa
     
  13. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280
    Ninashindwa kukuelewa vizuri.

    Kwa hiyo una maanisha mwanaume kiafya na kisakologia haathiriki akiwa katika mapenzi mchanganyiko? Hapa bado hujasema!!

    Kumbuka, I'm not talking a woman to be prositute na katika mapenzi, siyo kila mara kugongoana(sex). Kuna watu wengi tu ambao wako katika mapenzi haswa bila kuwa tegemezi wa ngono. Jaribu kutokuangalia ngono kama ndiyo msingi wa mapenzi na ndipo utapata fikra halisi ya thread
     
  14. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280

    Usiangalie hili swala kwa jicho moja. Kubeba mimba siyo tiketi ya mwanamme kuruhusiwa kuwa na wake zaidi ya mmoja. Au sijui una maana ipi
     
  15. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280

    Je, huo ndiyo usawa? Kumbuka vilevile, kulikuwa na nchi iliyokuwa inasema, 1 party 1 government, what happen now?
    point yangu ni kuwa, society always change. Unaweza ukapenda kuita maendeleo au whatever
     
  16. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unaelewa maana ya ndoa pamoja na tendo la ndoa?
     
  17. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280
    cummon, give me a break. Remember, not everyone is a believer in what you believe. Myself, I believe theres no Father somewhere in heaven but it doesn't mean, i don't respect your believe. Your free to believe whatever but your entitled also to respect other peoples believe
     
  18. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280
    Hakuna msamiati mmoja wa nini maana ya ndoa lakini kulingana na mawazo yako ambapo unafiliki ndoa is only equal to sex.

    Ndiyo, sex ni tendo la ndoa lakini halisimami pekee katika mapenzi ya watu wanaopendana. Kuna vitu vingi tu vinavyojenga penzi na kuna watu wengi tu wanaopendana bila kutegemea sex kama ndiyo mhimili wa penzi lao.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijui baba wa mtoto atajulikanaje lol

    usiniambie ya DNA
     
  20. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 912
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    unataka kuolewa na wanaume wengi ili upate nini? Sijaona logic yako?
     
Loading...