Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haiwezekani kupenda kuliko kitu chochote! ...mnh?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Oct 14, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]...pamoja na kupendana saaaaaaana na mke/mume, binafsi nadhani kuna haja ya 'kuungama' kwa mwenza wako katika hatua za awali mfano;

    "mwenzangu, pamoja na kukupenda saana mpaka usiku kucha silali, pia napenda pombe!"
    au...

    "ewe wa rohoni mwangu, usiponiona kwako...ujue barcelona na messi wameniteka akili!"

    ...au nyie mnaonaje wenzangu?...nyie mna confess vipi ili kuondosha 'kutokueleweka' kwa wapenzi wenu?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna vitu vya ku confess na vingine ni bora uviache kama vilivyo...lol

    mfano nakupenda saana,but nikiona mdada mwenye wowowo kukuzidi...naishiwa nguvu kabisaaa....i cant help it...lol
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...the boss, bora umeungama leo hahaha..
    Heri yako unayetazama tu ukaacha ende zake.
    I hope hata wale wapenda ngono wata confess leo..
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wee Mbu Umewaza nini?? Yaaaaani Umenimaliza kwa kicheko.... Khaa!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ashadii we cheka tu, hayajakukumba ee?

    Hujawahi ona mtu anapenda kitu mbadala mpaka anajisahau
    Ana mke/mume nyumbani?...it can be anything, watu wana myuti tu kuungama...
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haiwezekani aisee, kila kitu kina umuhimu wake
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    haya ulioyo andika yanahusiana na hii thread?au unaandika tu?
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mageuzi daima again.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Lol! Hahahahaaaa! Mambo mengine ya kuungama kimoyo moyo aisee!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    No... kilichonichekesha ni kua kama Mzaha vile but so True.... Call a Man at his finals (watching) hata kama upo nude haoni kitu!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi nina ndugu yangu yanga ikicheza popote pale,iwe morogoro,uganda au mbeya
    lazima aende....na watu wote kwenye familia tumeshazoea kama kuna mechi ya yanga
    na una shida nae unamfuata uwanjani lol
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mmeona ee? Yaani, kuna kitu piga ua wewe hata ukiwa na mpenzi wako pahala popote na wakati wowote, ukikumbukia tu..mawazo pia yanahama..

    Iwe ni pombe, kamari, udaku na umbea, mpira, segere na mdundiko..etc
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaa mbu vitu vingine acha watu waendelee kuungama kimoyomoyo
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    nakupenda sana lakini nikiona bafu na sabuni tu......
     
  15. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mhhhhhhhhh? sasa hapo the boss utaua band
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Lol, chauro..hebu bana ..toa dokezo basi as if unamuongelea wifi wa jirani yake shemeji yako kwa mume wa binamu...aka mtu wa mbaaali..
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani it boils down into knowing interests za kila mtu kabla hamjafanya uamuzi wowote 'mzito' ili kujua kama utaweza kucope

    Kuna vitu vingine huwezi kuanza kusema tu kuwa ntafanya kama alivosema The Boss hapo

    Ila kama napenda kuangalia mpira kwa mfano, au mtu wa club, au mtu wa kuwa na marafiki wengi, movies, au kusoma etc, ni kiasi cha kuangalia with time kama inaweza kukaa navyo au la.

    nimeshuhudia baadhi yetu wanaume...wengine wanakuwa watoto wa 'mama' kiasi kuwa anampigia simu mama yake mara nyingi zaidi kuliko mpenzi/mke wake...mi kwangi haijakaa njema
     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    haaaa,nakupga kisu labda ukae mbal
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...khaaa.. ya kaizari tumuachie kaizer...
    Wenzetu 'wadhungu' wana maswali yao
    Ambayo sina tafsiri ya kiswahili, mfano;

    -what are your hobbies and interest?
    -how do you spend your spare time?

    ...sasa kaiza ukinambia kuna mambo tuachie mapenzi yatuongoze, huoni ndio sababu baada ya mapenzi unayasikia malalamiko ya "siku hizi umebadilika"...?

    ...inatokana na "kutojuana" -mapepo- mapema..
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakupenda sana lakini kuna kitu siwezi kukiacha!! Mh! Hii ni ngumu kumesa babaangu unless kiwe hakina ukwazo mkuuubwa kwa mpenzio. Mfano mpira. Lakini kama unapenda akina dada/kaka poa halafu unaconfess/ungama!!
     
Loading...