Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haijalishi hata kama nimeoa bado una nafasi kwenye moyo wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 28, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wana jf nina mdada nilipenda kwasababu zilizopo njeya uwezo wangunikajikuta tumetengana!!ila nimekuwa nikimuwaza kila mara na tunawasiliana ila kwakipindi nilichokuwa sipo naye najua atakuwa na mtu kwani ni zaidi ya miaka2 je niendelee kumsumbua ili nirudiane naye??mimi nampenda!!
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu umeoa??
    Sasa si umuache tu na yeye aolewe?
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huo utakuwa uharibifu kaka!! muache binti wa watu usitake kumuumiza moyo wake!! inavyoonyesha ww tayari una mke.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tulia na mkeo!Mwache dada wa watu nae apate wake!
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. D

    Do santos JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama dini yako inaruhu ongeza mke wa pili
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wewe unaweza kuusemea moyo??

    Siyo uharibifu kwani mimi nayeye hatukuwahi kugombana naninajua tulikuwa tunapendana kwa dhati lakini hapa napale nikajikuta nipo magharibi yeye yupo mashariki!!

    Moyo tatizo wewe siunajua kupenda mimi nadhani hutakiwi kuelezwa kwani unajua imekaa vipi!!!

    Dini yangu ni wajuaji unaruhusiwa mke mmoja tu!!nanimpaka kifo kiwatenganishe huo siufisadi wa warumi???
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :rain:mwache atulie apate chake na yeye:rain:
     
  9. P

    Pomole JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    USIMSUMBUE TENA!!!Japo hujaeleza kama una mke tayari au vipi na yeye anakwambia ana mtu au vip!!!Kama wote mna watu wenu basi MSISUMBUANE na mtilie mkazo mahusiano yenu ya sasa.Mbona umekaa bila yeye jirani miaka zaidi ya 2 utashindwa vipi kuendelea kuwa mbali nae.tumia uzoefu huo la sivyo utakuwa na lundo la unaowapenda sijui kama wote utaenda nao sambamba.Nakomea hapa
     
  10. s

    safarie Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Muheshimu mkeo kaka, maake kama dini yako hairusu muache aendelee na mchakato wake lakini kama dini inaruhusu mvute. Mkeo asije akakufanyia hivyo pia.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eti moyo unapenda sijui unataka!Wakati unaoa hukufikiria hayo yote?Kama ulikua unampenda sana ungemtafuta/msubiria!Sio umeshajitoa kwa mwingine alafu leo hii unataka kumtenda!
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe umeoa mwache na mwenzio aolewe.
     
  13. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaaaaaaazi kweli kweli
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli ubinafsi ni kitu kibaya sana, sasa kama kweli mlikuwa mnapendana kwa nini hamkuoana, ukamuacha ukaenda kuoa mwingine... then unamdanganya unampenda!!! Wewe nenda kwa mkeo hayo mengine tuachie sisi!!!:rain:
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kakakiiza.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaume wa hivi natamanigi niwachape kama watoto wa wadogo!!!
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati inabidi kuishi kwa kuamua na sio kufuata moyo unataka nini...
    Ulipoamua kuoa, uliacha kuufuata moyo wako, wakati ulikuwa na nafasi ya kuvumilia na kumsubiri huyo umpendaye!
    Ninaamini bado unaweza kuamua kumpenda huyo mke wako uliyenaye, ni uamuzi na inawezekana ukiamua kuacha kumuwaza huyo ex-wako!
    Dini yako sio fisadi, ila ni kwa sababu walijua sio rahisi kuugawa upendo wako kwa wake wawili!
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kafanyeje Ni roho tu!!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    mimi hapo wanaume ndio mnaponishinda.....inakuwaje mkishaoa ndio huwa mnajifanya mnawapenda maex wenu.....mimi ilishawahi kunitokea eti mtu kaoa ndio anajifanya anataka kucare....si muendelee na maisha yenu....au ni wivu huwa unawasumbua?...
    Mkojeee?
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    msumbue kama bado mnahitajiana muwe pamoja.....hakuna awezaye kumwamulia at last ni uamuzi wake mwenyewe kuwa nawe au kutokuwa nawe....:rain:
     
Loading...