Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadi leo umewadanganya wangapi unawapenda kwa dhati?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rich Dad, Jan 17, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni kitu kisichodumu kwa muda mrefu ( do not last longer or is something temporary). Na ndo maana leo hii upo na uliyenaye, na kujihisi ndo umefika. Baada ya muda utapata mwingine na utamsahau kabisa huyu uliyenaye sasa, ambaye unahisi bila yeye dunia haikaliki.

    Kumbuka umewadanganya wangapi hadi sasa kwa kuwatamkia maneno kama vile honey, sweetie, my love, babes, nikinywa maji nakuona, sipati usingizi bila wewe, ukiniacha nitajiua n.k lakini leo yako wapi?

    Ndo ujue ya kwamba mapenzi ni politics zinazokaribiana na ukweli. Licha ya kwamba binadamu anahitaji kupenda na pia kupendwa tusijisahau sana wajameni.

    Swali la kujiuliza: mpaka leo umedanganya wangapi?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka you have just defined your umri
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sawa hata kama ni hivyo lakini dhana itaendelea kubaki ile ile, whether you agree or not!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka mie nina miaka sitini hata kuchakachua siku hizi kwa mashaka sasa unaposema nikihisi nimemchoka nitataka mwingine unanichanginyi kidogo
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuwa na umri mkubwa, Je, ukikumbukia historia yako ya kimapenzi haikukumbushi chochote? na huyo uliyezeeka naye ni alfa na omega? kama ni hivyo hongera zako!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka tatizo nyie vijana wa kileo mnamatatizo sana enzi zetu mpaka natimiza miaka ishirini na tano ya kuoa sikuwa namjua mwanamke sema tu hapa katikati nilijichanganya kidogo.....lakini niliye naye ndo huyo niliyeanza nae ule mwaka wa sitini na tano
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kutoka kwenye hizo statements mbili basi hakuna aliyedanganya cause at the time ulikuwa umependa na haukujua yatakayotokea kesho.... Therefore at that instant a lie was not committed.
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio umri, tatizo ni politics zilizopo kwenye mchakato mzima kabla na baada ya kumpata mwenza wako! kuna visababishi vinavyofanya penzi lichuje na kubaki sifuri kabisa. Ndo maana nasimamia ya kwamba hakuna mapenzi ya kweli chini ya jua, tunajidanganya kwa ndoa kutokana na sababu za kiusalama zaidi ( security reasons)
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli huo ni uongo haswa!Biashara ya kuonana kwenye glass na kujiua kwaajili ya mapenzi haviexist katika hali ya kawaida labda kama mtu 'kadata' haswa!!Kwa kujibu swali lako kama mtu alikua anamaanisha kwa wakati huo then hajadanganya.Ni kweli alikua anapenda kwa wakati huo..mapenzi yanachakachulika so yanakuja na kuondoka..ukiwa na bahati sana unapata ya kudumu!
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sijawahi kabisaaaaaa
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahhahhahhahah lol shoot me lol.

    mmmmhh HashC shikamoo babu !!!!!!!!!!!!!!!!:car:
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhhh itakuwa bahati kama ukipata mtu atakaye kujibu w\swali lako...
    utapigwa chenge hapa mpaka basi..
    utaletewa maneno ya science na technology mmmmhhhhh
    pole dear..

    mimi mwenyewe sijui...
     
  13. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kudanganya na kudanganywa ndiyo mfumo uliopo, mbona wanaodanganyika ni wengi? wanaume wamejiua na hata mademu nao, wnegine wamekunywa au kutishia kunywa sumu. Acha mzee watu wajiliwaze na taabu zao, ukimpata, kata, akikusumbua funua na achana nae kwani wanawake wengine wamegeuza wanaume ni wa kuwalilia na kuwagema tu, eti, ATM yangu itpiga sasa hivi!!!
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unadanganya au unapenda kwa wakati huo???
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    weeeeeng 1000+
    including u...i love u beib...
     
  16. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe umedanganywa na wangapi? Mimi nimewadanganya woote walionidanganya.....!
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mdogo wangu,

    Watu humu wanajadili jinsi ya kudumisha mahusiano na wala si kuyavunja. Kama alivyosema mchangiaji mmoja, kwa umri wako unaona kuonja na kuacha ni ufahari kama afanyavyo ngedere katika shamba la mtu. Kama wewe ni binti itanisikitisha sana; na kama ni kama ni mvulana ninachefuka.
     
Loading...