Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HabariLeo laumbuka; vabaraka wa CCM chali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfu Lela Ulela, Jan 17, 2011.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baba mzazi wa kijana Ismail aliyepigwa risasi na kuuawa na polisi huko Arusha, katika mapambano kati ya Jeshi la polisi na wafuasi wa CHADEMA amesema kuwa hakukuwa na shinikizo lolote kupeleka mwili wa mwanae viwanja vya NMC kwa ajili ya ibada ya kumuaga.

    Mzazi huyo amesema uamuzi wa kupeleka mwili huo viwanjani NMC ulikuwa ni uamuzi wa familia na hakukuwa na shinikizo lolote kutoka nje ya familia kama ilivyodaiwa na baadhi ya vyombo vya habari hapo awali.

    "Yalikuwa ni maamuzi ya familia kuwa mwili wa Ismail upelekwe viwanjani kuagwa na hakukuwa na shinikizo lolote kama inavyodaiwa." alisema mzazi huyo na kuongeza
    "Tuliamua kufanya hivyo ili kuuonesha ulimwengu ukiukwaji haki uliyofanywa na jeshh la polisi"

    Taarifa hii inakuja siku chache baada ya kuenea uvumi kuwa wazazi wa Ismail walishinikizwa kupeleka mwili wa marehemu viwanja vya NMC kwa ajili ya ibada ya mazishi.

    Uvumi huo ulizidi kupaizwa na vyombo vya habari (likiwemo gazeti la HabariLeo) na kukihusisha chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kuhusika kuishinikiza familia kuileta maiti ya Ismail uwanjani NMC.

    Kwa maana hiyo taarifa ya mzazi wa Ismail inakisafisha chama cha CHADEMA kutokana na kupakaziwa na kuchafuliwa na taarifa za uvumi zilizotolewa awali.

    Vilevile taarifa hii inaonesha wazi namna baadhi ya watu wenye nia mbaya (kwa kutumia gazeti la HabariLeo) wanavyopika habari na kuzivumisha, huku wakichafua wengine kwa alili ya maslahi yao wenyewe.

    Pongezi kwa mzazi wa Ismail aliyeamua kueleza ukweli. Pongezi CHADEMA kwa kuruka kiunzi cha kutaka kuchafuliwa kwenye kazi njema mliyoianza.

    SOURCE:Radio One.
     
  2. D

    DENYO JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    polisi wauaji wanahaingaika na vivuli vyao. Hawana mandate ya kuua. Wajifunze tunisia. Deus kibamba aliwaeleza kwenye kipama joto waandae makontena ya risasi lakini watachemsha kwa nguvu ya umma.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very cheap reporting!
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Deius Kibamba ni mchambuzi mahiri sana, mimi upenda jinsi anavyochambua maswala ya kisiasa/uchumi. Tafadhali nifahamishe kama kipindi hicho cha kipima joto kina marudio na lini? Natanguliza shikurani.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi mhariri wa gazeti hilo anajisikiaje anapomwona Baba Mzazi wa marehemu akieleza kinyume na alivyoandika!!! Ama kweli siku ya kufa nyani......
     
  6. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You are weak minded Oneya.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani masikini HabariLeo njiani kushabikia udaku!!!!!!!!!!!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,985
    Trophy Points: 280
    me nadhani habari leo na dailynews wangeungana na kampuni ya ile ya global publishers kuendelea na shughuli za habari za udaku.......................they av fineshed,hivi hadi leo hii kuna mtu bado ananunua hayo magazeti???
     
  9. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri mkuu.
    Ila nadhani kabla hawajaungana na hiyo kampuni dada ya udaku, washtakiwe kwanza.
     
  10. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndo uzuri wa mali za serekali, linunuliwe lisinunuliwe, mshahara ni palepale! Kaa ofisini hakuna haja ya kukusanya habari, msifu Kikwete mtukane Slaa!
     
  11. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Makamba should be pretty propud of him,. i.e. Oneya
     
  12. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Seiously, waandishi wote wa habari kama mna maadili katika taaluma yenu tafadhali sana zingatieni.
    Uandishi na upotoshaji wa namna ni rahisi sana lakini madhara yake ni makubwa. Acheni kushabikia vyama iwe CCM, CDM, CUF nk. Walichofanya Habari Leo ni aibu kwa taaluma ya uandishi, wasimame na kukemea....hivi hawana Baraza lao Walikosajiliwa ambako mkondo wa nidhamu unaweza chukua nafasi?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hili gazet wenzangu huwa mwalisoma?
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo zilikuwa hasira za ufisadi wao wa kushindwa kuzuia maiti kufika uwanjani. Nilikuwepo, niliona, na nilipost thread kuhusu kadhia hii
     
Loading...