Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za sasa hivi na nzito

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tz1, Feb 14, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama unatafuta viumba kwenye nyumba za kulala wageni vimejaa Dsm yote.
    Hivyo jeshi limeweka mahema uwanja wa taifa.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nendeni mkalale polisi, mnataka kulala hotelini kwani vibanda vyenu vya mabati pia vimejaa? Mkiweka mahema kama wakimbizi tutakuja kuwapigeni mawe usiku, wapumbavu wakumbwa nyie. Hamna tofauti na Mafisadi kwa kupenda 10% za rushwa.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yote hii ni kwa ajili ya kuchakuana siku ya wapendanao au mamlaka ya hali ya hewa imetoa tafadhali ya mafuriko kwa wanaoishi mabondeni teh teh teh..
     
Loading...