Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Android Dungeon, Oct 22, 2009.

  1. Android Dungeon

    Android Dungeon Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 22, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wote? mimi ni mwanajamii mwenzenu niliyepata nafasi ya kujiunga nanyi leo. nafurahi kuwa hapa. nilipata kusikia habari kuhusu jukwaa hili la jamii hivyo nikaona si vibaya nikajiunga kwa manufaa ya jukwaa pamoja na wanajamii wenzangu. asanteni.
     
  2. M

    Mwambashi Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana!!!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jinsia yako...he/she?..Ni jambo la msingi sana tukajua hili!
    Karibu sana jamvini mkuu!
    Tunategemea una michango ya hali na mali!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu sana... lakini hilo jina lako linamaanisha nini?
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Karibu, Andromeda wazima?
     
Loading...