Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari Maelezo ni tawi la CCM ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nguvumali, Aug 13, 2010.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tangu Jumatano wiki iliopita nilikua Jijini Dar es salaam, na nikapata bahati ya kutembelea pale Ofisi za Habari Maelezo mtaa wa Samora, kilichonishangaza ni ule Ubao wa matangazo kujaa picha za Kikwete na Bilali na wana-harimashauri kuu wa CCM, HUKU PEMBENI kukiwa na habari kadhaa wa kadha zikijuza umma, kuhusu chama hiko.
    Binafsi nilijiuliza kama ile Ofisi ni ya Umma, ama Tayari ni Tawi la CCM, maana jukumu la kujuza Movement za kamPeni na harakati za CCM ni za chama hicho na sijukumu la serikali.
    Naomba kuelewesha kama ile Ofisi sasa hivi ni chumba cha habari cha CCM.
     
  2. m

    mkenda1000 Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...