Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAAAAAAAAAAAAAAAAAA;;;;HII YA LEO KALI;;KAULI YA jk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Mar 24, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    BAADA YA KUAMBIWA KUWA UGUMU WANAOKABILIANA NAO SUMATRA NI PAMOJA NA KUWA WAMILIKI WENGI WA DALADALA NI MAASKARI AMBAO WANAWAACHIA MADEREVA WAKOROFI MARA ZOTE

    RAISI KIKWETE ALITOA KICHEKO CHA KITAARABU HAHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA HIIi YA LEO KALIIIIII??

    HUYU NI RAISI AU??
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Baada ya kucheka...alitoa agizo/maelekezo gani? Hapo ndio tutajua ni rais AU!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunawahurumieni sana wenzetu ambao leo hii ndio kwaaanza mnaoanza kugundua hayo mambo leo wakati tayari kila kitu kimeparaganyika nchini shauri ya hayo hayo unayoyagutukia leo hii!!!
     
  4. m

    muajemi Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kucheka alisemaje?
     
  5. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Forum hii ya Great thinkers hata kicheko cha Rais ni issue ya kujadiliwa?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...