Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

H.pylori ni yapi?

Discussion in 'JF Doctor' started by bulinge, Apr 10, 2012.

  1. bulinge

    bulinge Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana javi naomba kujua madhala yanayosababishwa na hawa bacteria waitwao H.pyroli.
    Mara ya kwanza nilipima mwishoni mwa mwaka 2010 nikatumia dawa na nikapona.
    Wiki iliyoisha baada ya kusumbuliwa sana na tumbo nimekutwa tena na H.pyroli naomba kujua madhala yanayo sababishwa na hawa bacteria.
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madhara yake ni vidonda vya tumbo.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ulipima hospitali gani tafadhali nijuze!
     
Loading...