Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gwaride na Halaiki ya Uhuru (Videos)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 10, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Kwa wale waliokosa kufurahisha macho yao:









     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. D

    DENYO JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante mwanakijiji naomba nitumie fursa hii kukupa shime kwa makala zako ndani ya mwanahalisi -you are a hero, true tanzanian, great thinker -(ccm; msipodandia hoja ya katiba mpya, mtaachwa na historia), kalamu yako unaitumia ipasavyo na umma unaitikia, nimesha wapa heko kubenea, ndimara, ezekiel, hilal,joster na mbasha -nyie ni bunduki zetu, tunakubali shida mnayowapa watawala na wanasiasa uchwala kama zitto anaelewa sifa za whisky. Tuko pamoja na vita hii itaendelea -maskini majeshi yetu na watanzania kweli sisi vichwa vya wendawazimu -tunapiga kwata mwaka wa 49 huu watu wanalala kwenye tembe? Watu wanatumia vibatari kwa mwanga? Wanafunzi wanabaguliwa kwa mikopo? Kiongozi wa nchi anapatikana kwa uchakachuaji? Akina mama wanakufa kwa kukosa huduma? Watu wana umaskini wa kutupwa kisa ufisadi? Hivi wizara ya mahusiano kazi yake nini mwanakijiji???? Uhuru gani mwalimu analipwa laki 265? Uhuru gani vitisho kuwafungia mwananchi na mwanahalisi? Uhuru gani na katiba kandamizi ya haki? Uhuru gani pasipo na haki?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bei ya sukari, mafuta ya taa na petrol, vyakula, gesi,mkaa! oh uhuru wetu.
     
Loading...