Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guys, how about this.......Rate it!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Given Edward, Feb 4, 2011.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I'm only the beginner in web designing and nataka mni-judge....:embarrassed:
    Website: Home - Karibuni Guys!!
     
  2. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    background music?? not good idea! Most people wont stay long.. Did you do it all by yourself?
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanx for the advise....I will remove it.NOW. and yes I did It me,myself and I.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    sio mtaalam sana but safi ila kuna kitu nitarudi kukuuliza baadae
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana mkuu upo juu nitakutafuta na mm nataka kutengeneza website yangu jamani
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ni website za bure kaka ambazo Bandwidth 100MB na storage 40MB tu, wanakupa tamplate na wewe unaweka vitu vichache tu, kwa sababu ukiangalia web address yako inaanzia www.[I]yourname[/I].webs.com, haina tofauti sana na kuwa na blog. Ila si mbaya kwa kuwa umesema ndio unajifunza. Kama utaitaji vitabu ya hii kitu I mean website na jinsi gani zinaandikwa nitakutumia vitabupepe (ebooks) ili atleast na wewe uingie kwenye ulimwengu wa web design ki uhakika.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Not bad!
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mwanzo mzuri...
     
  9. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwa kazi hiyo.. Maoni yangu nikama hivi:
    1. Nimeshindwa kuona picha ulizo weka nahisi labda umekosea kulink.
    2. Kama unafikiria kutengeneza website professionally jaribu kuifanya iwe simple website yako iko very busy na kusababisha kuloose track ya kitu unachokiangalia.
    3. Kuwa na constant FONT na Color, hiyo kuweka rangi nyingi haileti mvuto
    4. Hapo juu unetumia header ya picha za wana muziki wakati website inhusu michezo... jaribu kuweka picha zinazo endana na concept ya website..

    Sina ujuzi wa website designing lakini haya nimaoni yangu.. I do hope this helps you out...
     
  10. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we learn thru mistakes,,
    keep up you will be good
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ebu na wewe fungua wesite ya bure tuone hivyo vitabu unavyosema kama vinakusaidia na tujue kama wewe uko kwenye ulimwengu wa web design ki uhakika. ikiwezekana chukua hizo template then weka vitu kama alivyoweka tuone itakuchukua siku ngapi?
     
  12. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni iko poa kabisa... na wewe embu angalia hii Home - MyVeni tho bado naifanyia kazi kidogo
     
  13. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mnajifundisha kutengeneza website au kutumia templates?
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kaka website aliyotumia ni ya bure na wanakupa storage ya 40MB tu, kama alivyosema mdau hapo juu, hapo katumia tu tamplate za bure na kaweka vitu vyake vichache na si kwamba ka-design from the strach...!

    Hapo hakuna tofauti na Blog. Katika hiyo hiyo website unaweza ukalipia wakakupa storage ya kutosha kuweka mambo yako mengi unayoyataka.
     
  15. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni kweli but it's a step made....maybe an inch
     
  16. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Keep it up....practise makes perfect......:clap2:
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Michelle nilikuwa nataka unipe class hapa so unaweza kunisaidia??hahaha
     
  19. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    learn markup that is html
    then learn styling that is css
    then learn graphics that is photoshop or gimp or paint.net
    congrats, you are a web designer!

    Now take more step, learn JavaScript, and server side language that is php or asp or jsp et al! Then learn ajaxing things and some flash is added advantage. If you havent realized, you are web developer!

    It takes time, effort and perserverance though!
     
  20. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    i forgot one thing, for dynamic websites, which are reigning today, it is imperative you learn database! Mysql postgresql, mssql, oracle, db2, sybase, firebird, sqlite3.....et al!
     
Loading...