Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guninita: Bila Kikwete CCM Ingekuwa imezama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Aug 20, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [h=3][/h]
    [​IMG]


    MWENYEKITI wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Dar es Salaam, John Guninita amesema kama siyo busara za Rais Jakaya Kikwete kukiongoza chama hicho, tayari kingekuwa kimesambaratika.


    Pia, Guninita ameonya kuwapo watu wanaotumia vibaya jina Rais Kikwete katika uchaguzi wa CCM unaoendelea nchini. Akizungumza Dar es Salaam na viongozi wa CCM Kata ya Mbezi Juu mwishoni mwa wiki iliyopita,Guninita alisema kuwapo kwa chama hicho licha ya wengine kudai kuwa kimepoteza mvuto na haiba mbele ya umma, kumetokana na busara za Rais Kikwete.


    Guninita alisema tangu Rais Kikwete ashike usukani wa chama hicho, kimepita kwenye mawimbi makali ambayo kama siyo busara zake yalikuwa yanakizamisha.


    “Amekuwa (Rais Kikwete) akitumia vikao kumaliza misuguano inayotokea kwa baadhi ya wanachama… tangu ashike usukani wa chama mwaka 2006, CCM imekumbwa na mawimbi mazito lakini busara zake zimeokoa jahazi kuzama,” alisema Guninita.


    Kuhusu baadhi ya wanachama wanaopita pita wakitumia vibaya jina la Rais Kikwete, Guninita aliwaonya kuacha mara moja kwa sababu ana uhakika hakuna aliyetumwa zaidi ni kuchafua jina linalo heshimika kwa wananchi.


    Alisema hali hiyo imesababisha watu wengine wenye nia ya kugombea nafasi za uongozi kuogopa kujitokeza kuchukua fomu na kuzua malalamiko.


    “Ni haki ya kila mwanachama na kila kiongozi kugombea,huyo anayesema ametumwa na JKni mnafiki mpuuzeni,hata kwenye nafasi yangu jitokezeni hiyo ndiyo demokrasia,”alisema Guninita.


    Alisema mtu anayetumia jina la viongozi wakubwa licha ya kuwatisha wanachama wenzake, anakiharibu chama na kudhalilisha demokrasia. Pia,aliwataka wanachama wa chama hicho kuchagua viongozi bora wanaopenda kushirikiana na wenzao,ambao watakisaidia chama kushinde chaguzi mbalimbali.


    Mwananchi
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Walewale. Wapo bize kupulizia mavi perfume!!
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yani hata sijui nicheke au nilie kwa pumba alizoongea huyo jamaa
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe GUNINITA baada ya kucheza cheza na SIASA sasa umekuwa eh; unataka KIKWETE akupe JIMBO LA KUGOMBEA UBUNGE?
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeniacha hoi leo....
     
  6. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,320
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Kabla ya Kikwete CCm kilikuwa chama chenye nguvu pamoja na mapungufu kiliyonayo.Baada ya kuingia madarakani kwa kutumia mtandao wake sasa hivi hiki chama kimemeguka vipande na ni swala la muda tu kwa ccm kuondoka madarakani.
    Ngome kubwa ya ccm ilikuwa vijijini lakini sasa hivi hata vijijini wananchi wameanza kuikataa.Na hii yote imesababishwa na watu kama Guninita na Makamba badala ya kufanya kazi ya kujenga chama walifanya kazi ya kumtukuza mtu.
    Huyo Guninita ndio alikikimbia chama akiwa mwenyekiti wa umoja wa vijana baada ya kujiingiza kupendekeza ni nani wanaona wanafaa kuwa marais[umoja wa vijana haukuanza kutumika leo]Pia yeye na kina Lukuvi ndio walioua mradi wa mabasi ya wanafunzi.
     
  7. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    zidumu fikra sahihi za Mwenyekiti wa Chama.
     
  8. a

    afwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    Hayo mawimbi na misuguano ndani ya chama kasababisha nani kama sio udhaifu wa uongozi wake?
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    CCM ina wenyewe na wenyewe ndiyo......................
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee bana
     
  11. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Duh! LOVELY COMMENT!
     
Loading...