Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graduate studies/programs zisizolipa kabisa hizi hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndyoko, Jun 16, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe hiyo tafiti imefanyika huko Marekani unakuja kuleta hapa Tanzania wapi na wapi bandugu?
    Tedo dislike this.
     
  3. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo research imefanyika USA hii ni kutokana na job market ambayo iko huko but Africa bado tunawahitaji sana vijana wanaosomea fan hizo hapa nchini kwetu.
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umaskini wetu unatulazimisha tusome kwanza tusichopenda 2 utapata mkopo kozi zisizo na mikopo zitabaki kuwa mali ya walionacho. ccm inaua taaluma na watu bado wanaipa sapoti kweni nimeamini Elimu ya Mjinga ni MAJUNGU
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hazilipi Marekani lakini bongo kazi mtindo mmoja
     
  6. Upcoming

    Upcoming Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Watu kama hao Tz bado wanahitajika sana:(:)
     
  7. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Research ni kwa mazingira ya USA

    Bongo mtu anakuwa senior baada ya kufanyakazi just miaka 3 wakati USA hata sio intermediate is still Junior.

    Ingawa kuna baadhi ya point ziko valid kwote mfano kuna baadhi ya fani za engineering you dont need masters degree in a job market badala yake experience ndio inyotakiwa further degree only if you want to be academician
     
Loading...