Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gov. Sanford - The best Love Letters of the Decade

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babu Swahili, Jul 2, 2009.

  1. B

    Babu Swahili Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This series of email letters were written between Gov. M. Sanford (South Calorina) and his Argentinian mistress.

    Mr. Governor is such a smooth chatterer

    Long but interestingly readable....

     
  2. B

    Babu Swahili Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A picture of thought to be Governor's mistress, Maria

    [​IMG]
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Duuuh gavana yuko deep!
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jul 3, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I think am very back in here! Hivi ilikuwaje akabambwa? alisahau password au ilikuwaje. But yuuuumy the content is so romantic lol. Maria I envy you lol
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    eeeh taratbu apo MJO, labda uprint kisha uwe unadesa taratibu wakati ukifika..lakini usisahau kuacknowledge chanzo! LOL!

    mambo?
     
  6. B

    Babu Swahili Member

    #6
    Jul 3, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alibambwa akiwa anashuka kutoka kwenye ndege Atlanta airport. Alidanganya kuwa anakwenda kwenye some moutains (nimesahau), kumbe amekwea ndege mpaka Argentina. Sasa katika kipindi chote alichoondoka, alikuwa hapatikani kwenye simu. Kumbe yuko kwa small housi Amerika ya kusini.

    Unajua hii affair ilishashtukiwa na mke wake muda kidogo. Na yeye gavana mwenyewe akakiri kwa mkewe kuwa ana mapenzi mazito kwa Maria. Tena gavana akathubutu eti kumwomba mkewe amruhusu akamwone huyo small house huko Argentina. Nia yake ilikuwa aende akatafute closure ya hilo penzi, ili akirudi arudi fresh...tayari kuanza moja kurudisha penzi kwa mkewe. Lakini mkewe akamkatalia. Matokeo yake, mr. gavana akabidi atafute mbinu nyingine ya kuonana na small house.

    Hapo chini ni statement mpya ya mkewe na gavana.

     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lol eti nidese afu nitumie muda ukifika makubwa. Ntajaribu Kaizer

    mambo salama mbona umepotea ka jasho la njiwa? mzima lakini?
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mi mzima, nilikuwa Argentina kidogo, vipi ww? shwari? (leo hapa jamvini sitaki kabisa kufungua kwenye siasa.....daaamn)
     
  9. kui

    kui JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,310
    Trophy Points: 280
    Kaizer, congrats kwa kwenda Argentina, kunaonekana kuna mambo mazuri huko...

    Mi jamani nataka hii style ije bongo, politicians wa bongo wanatakiwa wa come out of the closet na hao vimada vyao, vinginevo yawe hivi, mtu awatoe kama hivi. Maaan!, I can't wait, serikali nzima itakuwa na ishuuuu!
     
  10. g

    grandpa Senior Member

    #10
    Jul 7, 2009
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoa ya Governor ishakufa hiyo. Imebakia mizimu ya ndoa ndio inaishi.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 7, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah makubwa haya za Argentina? hajambo Anamarie? lol umeaga kwa wife lakini au nawe tusubiri mails zake live teh teh teh
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Ebu usiniruke na wewe jamani.......lol!
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jul 7, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nsikuruke nini sasa? Huoni mwenzio gavana alivyokuwa anachombeza am sure kuna sweet words nyingine ambazo hata kwa mkewe hajawahi kutumia ila kwa Marieee mtoto wa kiagenjina lol.

    Nyumba ndogo zinafaidi jamani!
     
Loading...