Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Google favors gTLD's, kwahiyo na prefer .tz than......

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SamJet, Oct 2, 2012.

  1. SamJet

    SamJet Senior Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, ukifuatilia hii habari inaonekana google search wana lazimika ku favor search results zinazo kuwa na gTLD's.....check hiii habari.

    Will Search Engines give higher ranking for the gTLDs for related search phrases?
    There is definitely potential for that.
    It is a genuine objective of the New gTLD program to develop new tlds which convey meaning or purpose for content. It is the primary objective of search engines to provide relevant, meaningful , valuable information to its users.
    If those goals are met then , yes, probably they will get a ranking boost.

    We unaonaje...
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nonsense, google wanataka relevant results hakuna sababu ya kupendelea domain za aina fulani cha muhimu ni content ya website.
     
  3. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata kama ni subdomain .... kinacho tazamwa na search engines ni content tu
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    inategemea mfano kuna domain kama co.cc, co.tv hizi google ameziban kwa sababu zinafanya sana uhuni wa phishing na hacking kwa sababu ni zabure na .tk anafkiriwa soon nae atakua hayupo. hii inaonesha unaweza ukawa na website nzuri lakini kuwa na domain mbaya kukakuharibia

    lakini angalia domain za blogs kama wordpress na blogspot even though sio toplevel domain lakini zipo very visible kwenye search engine kwanini? kwa sababu script na utengenezaji wake umekua designed uwe search engine friendly hii inaonesha sio jina la website bali ni content

    so it depend upo kundi gani it may or it may not
     
Loading...