Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Google Chrome OS

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kang, Jul 8, 2009.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Google wametangaza kuja na Operating System yao.
     
  2. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii nayo ni breaking news? mbona walitoa taarifa toka mwezi april.Muda sio mrefu yahoo! nao watakuja na ya kwao.
     
  3. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    googleOS.jpg
    muonekano wa G os
    gos_ubuntu_distribution_screen_shot_1.jpg
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    7/7/2009
    Hiyo ya April sijui ni nini mzee, lakini Google wametangaza jana.
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu ya jana hayastahili kuwa breaking news......tupatie ya muda huu huu..
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Bongo kuna delay ya siku moja! Net iko slow sana!
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hii biashara ya OS maji marefu ..... Commodore's AmigaOS, Apple's Mac OS, IBM's OS/2. ziko wapi?
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ^^Apple Mac imekuwa popular kidogo siku hizi. Hii ya google lengo lao ni kuwe na OS ambayo inakuwezesha kuingia online fasta, halafu mambo mengine yote ufanyie online, yaani hakuna kuinstall Software, unatumia Gmail,Google Apps, Online Radios etc. Kwa sisi ambao mtandao ni luxury itakuwa ngumu nadhani.
     
  9. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe....mkuu umeniacha hoi...lol!
     
Loading...