Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Good Job Wizara ya Utalii....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwame Nkrumah, Oct 8, 2011.

  1. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sina uhakika sana na uchapaji wa kazi wa waziri wa wiza hii, na especially kwamba anatoka chama kilekile cha mafisadi.
    Lakini kwa kutoa tamko hili ameonyesha umakini mkubwa katika kazi yake kwa kulitoa muda muafaka. Mara nyingi tunasemwa kwa kutokuchangamkia fursa kama hizi zinapotokea na kusababisha kupitwa na majirani zetu. Good job waziri , ikiwezekana ipelekeni taarifa hii ikatangazwe kwenye gazeti lao la Daily Nation.




    [​IMG]
    The government has intensified security for its people and visitors against incidents of kidnapping and that Tanzania
    was a safe destination, Minister for Natural Resources and Tourism, Ezekiel Maige said yesterday.

    Opening the Natural Resources Sector Review conference attended by development partners to review the sector's development plans, Maige said the security institutions in the country were working closely with the Ministry to keep Tanzania's territorial waters as well as the hinterland secure.

    "Tanzania is one of Africa's safest and enjoyable destinations," he assured tourists and other visitors, adding: "Tanzania is a land of peace and is determined to sustain that positive reputation."
    "We have intensified security measures to ensure that everybody is safe. We have noted a growing concern about the safety and security of visitors to the East Coast of Africa that are accompanied with several travel warnings pointing at East Africa, including Tanzania," said the Minister.

    He said the recent incidents of kidnapping tourists, which happened very far from the territorial borders of Tanzania in the North, should not worry tourists from visiting the country.
    "I would like to assure our visitors, both those who are already in the country as well as prospective ones that Tanzania continues to be one of Africa's safest and enjoyable destinations," Maige said.

    He said the incidents which happened far from the country's territorial borders should not be cause for panic or cancellation of travel plans to Tanzania.


    http://www.ippmedia.com/frontend/index.php?l=34141
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Tamko lenyewe pia lipo Mjengwa Blog na Michuzi Blog. Mods msaada.
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kazi yenyewe ya nn mbona hujaweka bayana.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda anamaanisha kazi ya kutorosha twiga kwenye ndege bila kuonekana.
     
  5. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nawasiwasi hii mana imeanzishwa na Kiongozi wa Wizara hiyo ili ajipe shavu hapa jamvini. Mbona hayo maneno tushayazoea na huwa hayanaga tija yoyote???kama ndege ya kijeshi imetua katikati ya Tanzania na kubeba wanyamaposi wa kuosha na wala hawakuiona, wataweza kuwadhibiti maharamia katikati ya bahari na mipakani??kwa mikakati gani hasa waliyonayo ktk kudhibiti maharamia????kwa Polisi hawa waliopo kwa ajili ya kudhibiti CDM au kunawengine??huyu bwana asitutie hasira. hii nchi inalindwa kwa kudra za mwenyezi mungu tu.
     
  6. A

    Albimany JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tatizo lenu wana JF hamufuatilii habari mitandao mingine,na kama munafuatilia habari musenge mbwagia lawama aleta mada.

    Hivyo hamujui kua Kenya kulitekwa watalii na kundi la ALsabab la Somalia,watalii walikua lamu Kenya, ndio maana mleta mada akaipongeza wizara Kwa kutoa tamko hilo lililotolewa muda muafaka.,kwakuutumia udhaifu wa kenya na Kujijenga Tanzania.

    Au hadi tamko litolewe na Chadema ndio liwe sawa?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    labda atuelezee hivi ilikuwaje Ubalozi wa marekani hapa nchini ulilipuliwa na mabomu? Hivi mabomu ya mbagala, Gongo la Mboto etc na kwingineko mbona wameshindwa kuyazuia na yamekuwa yakijirudia.......................mipakani mbona majambazi hawajathibitiwa?

    Mbona nyaraka za serikali hukamatwa kenya na nchi za ughaibuni kama siyo kuzorota kwa ulinzi na usalama..............kudhoofu kwa usalama kenya kutokana na Al-Shabab na huku baadhi ya wanasheria hapa nchini kuhusishwa na mtandao tajwa si dalili nzuri kwetu..................Are we not forewarned?

    waswahili hunena ukiona mwenzio ananyolewa wewe tia maji..................................hii siyo nafasi ya kutamba kwa sababu eac sasa inatangaza utalii kama single destination kuwakandia Kenya ni ushahidi tosheleza ya kuwa hajui umuhimu wa dhana hii au bado yupo kwenye dimbwi la mwaka 47..............sioni la kusifia hapo zaidi ya kukosa busara na utashi wa kutoa uongozi bora katika karne hii ya 21...........
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Can anything good come out of this gvt and yet you trust them
    Mungu tuu anatuepusha na hayo majanga polisi wako bize na wapinzani na kufulumusha maandamano
    Mtajasikia familia nzima ya watalii imetekwa ndo mtajua kama ilo tamko did he really mean it!
     
  9. K

    Kamura JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunataka kuona mapato yanayotokana na utalii yanapatikana. Kuimba kwamba Tanzania ina vivutio vingi kuliko nchi nyingine na usalama umeimrishwa hifadhini wakati wenye hoteli kubwa wakichuma fedha kibao ambazo zinalipwa ughaibuni na sisi tukiambulia patupu haitusaidii. Tanzania ianweza kujiendesha kwa utalii tu tukiwa makini.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hamna kitu hapo. Yani tamko tu unasifia hivyo?
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Credit to Maige. He is doing exceptionally well. Wale watu wa umri wake walioteuliwa kuingia serikali wamekuwa ni big let down.
     
Loading...