Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gold Bullion Coins MSAADA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Prodigal Son, Jun 5, 2011.

  1. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nilijaribu kuwekeza kwa kununua share kwenye makampuni matatu,kinachonisikitisha Dar Salaam Exchange (DSE) haijachangamka kabisa ukilinganisha na masoko mengine ya uliwemwengu wa tatu hususani Nairobi Stock Exchange ( NSE). Nimefikiria kuuza hisa zangu DSE na kwenda kununua NSE ( Nairobi) ila nasita

    Kuna hii kitu inaitwa Gold Bullion Coins, nimejaribu kufuatilia na nashawishika ni uwekezaji mzuri na ambao unaweza kukurudishia pesa na faida.
    Naomba wana JF mnisaidie kama kuna mtu mwenye taarifa zaaidi kuhusu Gold Bullion Coinsna kama kuna mtu ameshawahi kuzinunua.Ni nini faida na hasara za kuwekeza kwa kununua hizi Gold COINS. Na kwa kuanzia je mtu unaweza nunua Gold Coins za kiasi gani?
    Shukrani
     
Loading...