Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema aitikisa Tarime; Kagasheki adai anachochea vurugu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by never, May 18, 2011.

  1. n

    never JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa arusha mjini na waziri kivuli wa mambo ya ndani akiwa ameambana na mbunge wa vitimaalum chadema ester matiku leo walitembelea tarime kwenye yale mauaji ila kabla hawajaenda huko walienda kwanye ofisi za mbunge wa jimbo hilo na kuwachwa mdomo wazi pale mbunge wajimbo hilo na watendaji wake walipo kimbia ndipo lema na matiku wakaamua kwenda kwa mkuu wa wilaya napo huko walikutana na vizingiti

    ila lema akamlazimisha mkuu huyo wa wilaya kumpa taarifa za awali ndipo mkuu huyo alipo ropoka na kusema hawa wananchi ni wajinga sana walistahili kuuwawa na lema akamjibu nashukuru sana hii itakuwa nimoja ya taarifa zangu.

    lema na msafara wake ukawa unaelekea kwenye eneo la mauaji ndipo wakakutana na kundi kubwa la wananchi watarime wakamzuia lema na kusababisha umati mkubwa sana na wakamlazimisha lema kuhutubia ndipo lema alipo anzakuongea nao na baada ya hapo walimlazimisha lema kufanya maandamano ndipo lema alipo kataa kuepusha vurugu zaidi na hivyo lema akashindwa kuendelea na safari yake ya ukaguzi, kamanda LEMA alikuwa akitokea JIJINI MWANZA

    Naikumbukwe pia LEMA ni waziri kivuli wa mambo ya ndani so alikuwa ameenda kutembelea eneo la tukio na ndipo alipo amua kufuata hizo taratibu kwa kumfuata mbunge wa jimbo hilo ili amueleze kilichotokea ndipo walipo ingia mitini .

    SOURCE JF
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    muraaaa hebu weka sawa hii habariii
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Heko CDM mnaelekea kuzuri msikose kuwakilishwa kwenye matukio kama haya na kujifunza jinsi ya kutatua matatizo ya wananchi coz you are a government in waiting big up Lema.
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nyooosha maelezo dizaini flani kama hujaeleweka
     
  5. B

    Bujigile JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hebu jaribu kufafanua vizuri hii habari ni nzuri sana lakini hueleweki! Alikuwa anafuatilia nini, kwanini Mbunge alikimbia alifikiri ni kipigo tena au? Lema alitumia mamlaka gani kumlazimisha mkuu wa wilaya, tuna hamu sana kusikia kutoka huko maana vyombo vya habari wanatuyeyusha!
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Atanyooshaje? hizi ni fani za watu, hawezi labda akopi na kupaste kutoka kwenye gazeti.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    habari ya muhimu sana hii, iweke vizuri mkuu
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jama wanaJF! (never) amejaribu kunyoosha lugha ila inaweza ikawa amezaliwa akiongea kiswahili na mara nyingi ni tofauti na mimi niliyezaliwa nikiongea kilugha na nikaenda shule nikajifunza Kiswahili km lugha ya Taifa na ndiyo mara nyingi wanatuharibia lugha yetu ya Taifa,Kama kuna mwenye akujua yaliyojiri hapo Tarime atujuze A-Z kwani inanisisimua sana ila thread ya Never hajasomeka tutakavyo. Twendeni Pamoja WanaJF.
     
  9. n

    never JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dogo acha longo longo ndezi mkubwaa weeeeee, unaletewa habari unaleta usharobaro
     
  10. w

    wyclefmore Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tungepata wakina lema watano tz hii-uchumi ungekua kwa kasi ya ajabu.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa waliongalia TBC1 news 8pm Kagasheki anaonekana ku-suggest kwamba vurugu za Tarime zinachochewa na chama fulani cha siasa. Pamoja na kwamba hakukitaja ni wazi kitakuwa CDM. Sasa Lema awe mwangalifu kidogo vinginevyo wakubwa hawa watambambikia vurugu hizi za Tarime.
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Big up Lema tunahitaji akina lema zaidi nji hii
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,778
    Likes Received: 4,640
    Trophy Points: 280
    Hivi nyinyi mnaotaka mleta habari anyooshe habari mnadhani members wote humu ni waandishi wa habari? ambae hajaelewa habari basi mwalimu wake alipata shida sana darasani.
    Lema ni waziri kivuli wa mambo ya ndani, kwahiyo anahusika moja kwa moja kufuatilia kwa kina kujua ni nini kilichojiri. kwa nini watu mnapenda kutafuniwa ili mmeze tu? angaisheni bongo zenu.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimekupata vema Mkubwa! Duhh!!
     
  15. k

    kilamunyele Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana mashujaa wa Tarime"marehem wangwe aliwahi kusema kwa kilugha nanukuu"ghusi mbulikya" akiwa namaana kutakuja kucha neema ipatikane Tarime, so let them kill people but they should know that "the freedom is coming 2moro"
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    never asikuzingue mtu hapa! tunashukuru kwa taarifa na taarifa yako imeeleweka vizuri sana
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa mkuu.
    swali ni kwanini unaleta habari ulizozitoa JF hapa JF? lol
    :bump2::bump2:
     
  18. n

    never JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ushaiona hapa JF basi ipotezee siyo lazima uchangie mkuu
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wee mkurya nn, unaulizwa kidogo unalipuka (rejea majibu ya kombani kwa Sendeka baada ya Masaju kujibu kiukali ), acha hizo, ungeweza kuomba uonyeshwe thread nyingine kama hii na sio kusema aipotezee, never
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona kaeleweka au unataka uikariri hii habari?

    Big up Lema, kwa sasa tz inahitaji siasa za mwendo wa Lema
     
Loading...