Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Go back?

Discussion in 'Jamii Photos' started by herrypeter1, Jan 14, 2012.

  1. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MNAIKUMBU ILE HISTORIA YA KUWA MANYANI EMBU JIONE MWENYEWE NA UFURAI



    OR CLICK
    Today and Forever
     

    Attached Files:

  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani Mkuu una maanisha turudie kuwa majani au? Mi nadhani wanaopandisha bei za umeme na mafuta hiyo picha inawahusu maana umeme na wese ndo moyo wa uchumi,vikiwa bei nafuu manake viwanda vitakua na bidhaa zitashuka bei na automatically ugumu wa maisha utapungua na usafiri na usafirisha utakuwa nafuu.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tujionee, tufurahi?
     
Loading...