Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za uzazi (maternity-delivery) hospitali za Tanzania

Discussion in 'JF Doctor' started by Candid Scope, Mar 29, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Watanzania naomba kujua gharama za kujifungua hospitali ni ngapi? Kuna rafiki yangu mke wake kajifungua nchini marekani na kaletewa billya $27,000. Gharama hizo kwa Tanzania mtu unafungua hospitali.
    Nijulisheni jamani
     
  2. F

    Fay2011 Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikalini hakunagharama yoyote sina uhakika na private but haiwezi kuwa kubwa kama hiyo.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Private hospitals ni kuanzia laki 3 kwenda juu inategemea na hosp yenyewe na kama una health insurance ni gharama zinashuka
     
  4. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aga Khan hospital ni kama $1,500/=; na Trauma Centre naambiwa ni kama $4,000 pengine zaidi...sina uhakika sana!!

     
Loading...