Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za Maji Dawasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raimundo, Jun 20, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,203
    Likes Received: 4,869
    Trophy Points: 280
    Habari JFs, mwenye kuelewa gharama za maji ya Dawasa anijuze tafadhari, na vile vile ningependa kujua wanabase kwenye nini kuchaji hizo gharama kwa sababu mi ndio nimepata bomba na nimetumia mwezi mmoja na gharama nilizopewa naona ni kubwa ukilinganisha na mita inavyosoma.

    Msaada tafadhalini.
     
Loading...