Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kutumia Grader

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Theodora, Aug 21, 2012.

  1. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Habarini wanaJF. Kama yeyote anafahamu gharama za kulevel kiwanja kwa kutumia grader naomba ushauri. Nimesikia kwamba wanacharge kwa masaa.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Wengi wanachaji kwa masaa (lakini kwa kuwa ni biashara,naamini unaweza kubargain kwa namna tofauti kama ukitaka).Gharama pia inategemea na umbali kutoka grader lilipo mpaka site ilipo (i.e. mafuta!). Sijawahi kukodi katika siku za karibuni, lakini kuna uwezekano itakuwa around Tzs 150,000 kwa saa (pengine imepungua kwa sababu kwa sasa yapo mengi zaidi)
     
  3. Majimoto

    Majimoto Senior Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Call: 0755 819022 or 0754 804597 for more details.
     
  4. Rocket

    Rocket Senior Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamanda inategemea na site yako iliko lakini rate za ss ni 650,000 kwa siku mafuta unaweka wewe pamoja na kumlipa Operator
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu kwa bei hizo ni bora nimchukuwe mke wangu mama kawishe na mwanangu kawishe 2kapige kwa jembe

    iyo pesa nyingine nikapate mbege
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Piga namba hii 0719788893 utampata operator wa grader aliye Dar es Salaam, atakupa bei.
    Kwa wastani ni sh. 200,000 kwa saa. Ukipata anayemuibia boss wake au kampuni ni chini ya hapo, lakini akipigiwa simu na boss wake anaweza kukimbia ghafla.
    Kuna yale magrader yenye tenda za barabara, usiku madereva huwa wanaiba na kwenda kuwafanyia kazi kwa bei za kichekibobu. Kupanga ni kuchagua...
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Yap yap ndio bei zake hizo unaweza kuchukua hata ya manispaa wakakufanyia kazi kwa elfu80-100.
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kweli, tatizo la manispaa ni lazima utoe rushwa la sivyo utasubiri miezi bila kupata huduma...
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    wa pale Kimara wanacharge 150,000/=Tsh kwa saa na wanaanzia masaa matatu na kuendelea, yaani kama una kazi ya saa moja ni lazima ulipie masaa matatu, ,,,,,,,,,,,,,, na charge zao zinaanzia gradder linapotoka hapo ofisini kwao, ,,,,,,,,,,,,,,,, haya kamitu yana Gharama sana
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    ila masaa matatu kwa kazi ya residential site ni muda tosha...
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    useful post
     
  12. E

    Enny JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    asanteni tumenufaika wengi
     
Loading...