Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kusoma CPA nchini Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by njoro, Sep 10, 2012.

  1. njoro

    njoro Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemaliza chuo BCOM ACC natarajia mwakani kusoma CPA module E na F je itanigharimu kiasi gani?
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    elfu 12,000 mitihani.....tution unatafuta mwenyewe na mwalimu wa tution unamtafuta mwenyewe wewe ni kulipia mitihani na kusubili necta na cpe kama private candidate:loco:
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    na unaweza kusoma CPA wakati bado unasoma barchelor?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Yeah, but sio kwa "Final Modules" E &F.
    Yaani vigezo vya hizi final ni either Advanced Diploma ya Account, Bachelor au Module D.

    Sasa Kama unataka uwe unasoma Bachelor halafu uwe unafanya final modules, assumption ni kwamba ulishawahi kufikia module D,

    Otherwise, haiwezekani!!
     
  5. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    shukrani mkuu
     
  6. A

    Albizo Member

    #6
    Jun 21, 2015
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    wakuu, naombeni mnijuze gharama za kusoma cpa kwa tunaotegemea kuanza july. napenda kufahamu ada inayotakiwa kulipwa nbaa ni kiasi gani...thanks in advance.
     
  7. G

    General abby New Member

    #7
    Jun 21, 2015
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kuanza level gani ??
     
  8. G

    General abby New Member

    #8
    Jun 21, 2015
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Km intermediate level gharama ni laki 310 for registration,na kila somo ni elfu 90.
     
  9. A

    Albizo Member

    #9
    Jun 22, 2015
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    thanks much, ninaanzia intermediate. asante kwa taarifa.
     
  10. G

    General abby New Member

    #10
    Jun 22, 2015
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Km umemaliza degree inaaanzia intermediate stage km sio degreee utaaanzia level ya chini
     
  11. I

    IQ Warehouse Senior Member

    #11
    Aug 4, 2015
    Joined: Apr 21, 2014
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni lazima kujiunga na tution centre au unaweza jisomea private?
     
  12. F

    FOUR E Senior Member

    #12
    Aug 4, 2015
    Joined: Jul 18, 2015
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    komaeni vijana,kesho yetuu hyoo inategemea tunavyojipanga leo
     
Loading...