Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ghana yaonesha njia.

Discussion in 'International Forum' started by MotoYaMbongo, Sep 11, 2008.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2008
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wizara ya viwanda na biashara ya Ghana, imepitisha sheria ya kuzuia wageni kuwekeza ktk miradi ambayo inaweza kuwekezwa na wenyeji wazalendo. Fursa hii imetolewa ili kuweke uchumi wa nchi mikononi mwa wazalendo ili kupunguza umaskini. Je Tanzania tuko ktk hatua ipi?
     
  2. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2008
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatutaweza kamwe kufuata mfano wa Ghana kwa sababu ya uroho wa viongozi wetu wanaohongwa na wageni wa nje ili wawekeze nchini kwetu. Kumbuka rais mstaafu Jerry Rawlings wa Ghana alibidi kuwa eliminate mafisadi kwa risasi. Sisi tuna ubavu huo?
     
Loading...