Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George W Bushi nae Akamatwe

Discussion in 'International Forum' started by Mkombozi, Sep 9, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu,mi nina wazo kwa nini George Bushi nae asikamatwe?Mnakumbuka aliwapiga Wairaq kwa kigezo cha silaha halafu silaha hazikuonekana na raiya wengi walipoteza maisha.Apelekwe kwenye mahakama ya kimataifa kama waafrika wanvyopelekwa
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Says who?
    If wish were the horses.........................................
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sidhani ka wataweza yani wampeleke mkubwa wa kazi THE HAGUE KWA OCAMPO?
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli napinga mawazo yako ya kishetani!
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe na Tony wa uk pia.ila nikitu kisichowezekana.
    Mimi naona tuombe wenye imani yao waombe albadili kama kweli ipo.
    Hiyo itakuwa njia mbadala na nyepesi kuliko zote.
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280

    Sasa ni nani atamkamata huyo Bush? Labda ungetuambia ni nani wa kumkamata. Halafu hiyo mahakama ya ICC, USA hawaitambui hivyo raia wake hawawezi kushitakiwa huko. Kazi kwenu nyie mnaoitambua hiyo mahakama uchwara!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bush hana hatia mbele za wamarekan,so hawez fanywa chochote.nyie wengne mtabaki kupga kelele tu.
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Wazo lako ni zuri....lakini ile mahakama, ICC ni kwa ajili ya watu na viongozi wa nchi zinazokataa kuburuzwa na US na West... mahakama ni kwa ajili ya Chavez, castro, Ahmedinajad, Gaddafi, na kila anayepinga majambazi kukomba mashamba ya bibi.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa hii mahaka ni kwa waafrika na sio wao wanaoona kila wanachofanya wako sahihi
     
Loading...