Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GEORGE BUSH in TANZANIA (pictures only thread)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory, Feb 16, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hii naona bora tuifanye iwe PICTURES only thread..badla aya mijadala na mabishano yasiyo na kichwa wala miguu


    Post picha jamaa hapa..I am mroe interested na hiyo security detail yake...kinda like the way SECRET SERVICE wanavyo dress smart siyo USLAMA WA TAIFA na kaunda suti zao na MIJI REDIO MIGUBWAAA....

    uwanja wenu ma critics


    mimi naanza na picha hii ya jana kule BENIN..HEBU TAZAMENI KWA MAKINI hii picha

    [​IMG]

    Just Look at those kids expressions......

    They know this is some bullsh*t from BUSH in short hawa watototo wamestukia BUSH big time
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Airforce one ndani ya Dar
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. M

    Masatu JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Picha kwa hisani ya Michuzi blog na Gazeti la mwananchi
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...hii ndio atakayopanda obama,god willing.
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu Prof Maghembe nae noma kweli kakosa suti ya maana sijui aah watu wengine noma kweli...
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Wangempeleka na huku basi aone "hali zetu"
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 16, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani Marekani....hebu ona huyo mama gauni lake...lina picha ya Bush...lakini ya Kikwete sijaiona.....USA...USA...USA...I love the USA
     
  13. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..kweli tunapenda wageni wetu,hivyo vitenge!
     
  14. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..hata mie nimejiuliza hilo,nikakumbuka kuwa sie tunapenda sana wageni.
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena huyo ni waziri na pia mke wa Spika anaitwa Mama Margareth Sitta...
     
  16. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..inavyoonekana hilo ndilo vazi la kina mama wa WAMA.
     
  17. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo inaonyesha uelewaji wake wa American Foreign Policy..hivi viongozi wetu hawajui kwamba wanasiasa wa Republicans wamemsend bush away on holiday asiwaunguzie campaign zao against Hilary and Obama...kama waziri wetu anavaa hivi kaazzzz kweli kweli...
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    pictures pls
    stop soga wazee leteni photos
     
  19. Nikifufukammekwisha

    Nikifufukammekwisha JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nimecheka saaaaana nilipoona mawaziri wote kwa mara ya kwanza katika historia ya TZ wamevalishwa vitambulisho... Duh, hii kali
     
  20. M

    Masatu JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...