Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Geita ndio Wilaya maskini Tanzania je ni sahihi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Laurence, Jul 4, 2011.

  1. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hayo yamesemwa na Mh.Tundu Lissu bungeni muda mfupi ingawa kwa uzalishaji madini ndio sehemu ya nne kwa Uzalishaji madini barani Africa je wanapaswa kama inavyostahili wananchi wa eneo hilo? Tujadili kwa pamoja.
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha kupotosha amesema nanukuu"Geita ni miongoni mwa wilaya maskini zaidi nchini" mwisho wa kunukuu.

    Tuwe makini tusipindishe maneno kwa kuwa huwa inaharibu maana.
     
  3. B

    Brigedia Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni vyema tunapokuwa tunachangia tuwe wa kweli kwa hoja tunazozizungumza. Nasikitika sana kuona baadhi ya mijadala inaendshwa kwa unazi wa vyama vya siasa. Nimesikiliza na kutazama bunge leo hii Mheshimiwa Tundu Lissu alipokuwa kichangia alijaribu kurefer different refrences kuhusu sehemu mbalimbali duniani zenye rasilimali na madini ambapo Geita ni ya pili kwa kuwa na resources ya madini lakini ndiyo ya kwanza kwa umasikini ambapo amejaribu kueleza athari zake ikiwemo kuibuka kwa machafuko ya ugomvi wa rasilimali kama ilivyo Sudani ya Kusini katika mji wa Abyei, eneo la Kabinda huko Angola. Sikusikia kama amesema kuwa Geita ni wilaya ya kwanza kwa umasikini.
     
Loading...