Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uhuru: Tunahitaji Uongozi Mpya ( Kura yake ya Maoni)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtaka Haki, Oct 5, 2010.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gazeti la uhuru linaongoza maoni yake
    Katika maswali wanayouliza ni kama ifuatavyo?

    Toa Maoni Yako
    Hali ya Kisiasa Tanzania:
    1. Inaridhisha
    2. Ni Ubabaishaji
    3. Hairidhishi kabisa
    4. Inahitaji Kuboreshwa
    5. Inahitaji uongozi Mpya
    6.Katiba Irekebishwe

    Walioongoza ni wale waliosema Inahitaji uongozi Mpya - Ni 29%
    waliofuata walisema Ni Ubabaishaji asilimia 26.9
    Wanaotaka katiba irekebishwe ni 15.5%
    Walisema inaridhisha ni asilimia 12%
    Hii sio synovate ni gazeti la chama cha mapinduzi UHURU.
    Naomba maoni yaliyoko kwenye gazati la chama yaheshimiwe na watanzania. Wana CCM naomba myaheshimu maoni ya wanachama wenu.
    UNAWEZA KUJIONEA MWENYE
    Hali ya Kisiasa Tanzania

    KUTOKANA NA HAYO HAPO JUU
    Mimi sasa nimekubali kuwa kama viongozi walioko madarakani hawawezi kusoma hata sauti ya watu iliyoko katika vyombo vyao basi sikio la kufa halisikiii dawa.
    1. Najaribu kuwaza kuwa lazima Raisi wetu mpendwa naye kwa kuwa ana busara na ni mwuungwana basi ameanza kujiandaa kuachia madaraka kwa amani.
    2. Wawepo watu wa kumshauri kuanza kusema kuwa akishindwa yuko tayari kukubali matokeo na pia washauri wamsaidie kuandika hotuba ya kukubali kushindwa na kuwashukuru watanzania waliosimama nae.
    3. Dr. Slaa katika hotuba zake apunguze kauli zinazoweza kumtia hofu Rais wetu na hata marais wastaafu. Asiendelee kuzungumza habari za kuwapeleka mahakamani. Akubali tu kuwa kule kuhukumiwa na wananchi kunatosha kuwa fundisho.
    4. Namshauri Dr. Slaa asiwapeleke mahakamani hata Mkapa. Ila watumie tu utaratibu wa kuwaonyesha mahali matatizo yalipokuwa. Bado wanaweza kuwa na mchango wao katika taifa.
    5. Dr. Slaa bado atawahitaji mahali fulani hawa viongozi waliopita hivi ASIJENGE UKUTA AJENGE MADARAJA.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe DR SLAA asitumie vitisho vya kuwapeleka mahakamani kwani hili litasababisha wasitoke madarakani.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja! Nikweli Tunawaheshimu saana Maraisi wetu waliopita walifanya vyema ni matatizo madogo tuu.
    Please MR president JK kubali matakwa ya wananchi wako waliyoyatoa kwenye gazeti la UHURU utakuwa na sifa nyingi na kila mtu atakuona muugwana, hayo ni matakwa ya wanachama wako wa ccm, kumbuka upinzani wengi hawasomi magazeti ya chama, Ninawaomba sana akina makamba wakitaka nchi iwe na sifa kubwa duniani wakubali matakwa ya wananchi, hatutaki tufike kama nchi za jirani zetu.
    Uungwana nikitendo!
    naipenda ccm naipenda Tanzania nawapenda waungwana.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    uhuru gazeti kwonge la chama, duh mharirii ajiandae kutafuta kazi mahali pengine amegonga nyundo ikulu
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    UHURU NA MZALENDO

    [​IMG] Hali ya Kisiasa Tanzania Inahitaji uongozi Mpya 81 32%
    Ni Ubabaishaji 66 26.1%
    Katiba Irekebishwe 38 15%
    Inaridhisha 30 11.9%
    Inahitaji Kuboreshwa 24 9.5%
    Hairidhishi kabisa 14 5.5%

    Number of Voters : 253 First Vote : Wednesday, 10 February 2010 13:38 Last Vote : Tuesday, 05 October 2010 13:37
     
  6. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana. Huu ni mwendelezo wa wale wenzanu wa jana walio sema WAPO ni ya dini . Lakini hii ni ya CCM, Hapo vipi??? Wataifunga muda si mrefu maana inawavua nguo angalia the most leading two JK anafurahia?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Umepotea Mbona MAHALU MLIMPELEKA MAHAKAMANI HAMKUJUA KAMA NAYE NI DIPLOMATIC ana hadhi yake ya ubalozi.Sheria msumeno.Dr.SLAA kanyaga twende hakuna kulala.
    • EPA 133bil
    • MEREMETA 155 bil
    • Mpango hewa wa kurekebisha anguko la uchumi 1.7tril
    • Na mengine mengi
    Hatuwezi kuvumilia wakati wazazi wetu wanakwenda na vifaa vyao kujifungua na bado wanalazwa chini. INAUMA SANA THEY MUST FACE CRIMINAL CHARGES
     
  8. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tujenge kwanza madaraja kuwaondolea hofu ya kutokutaka kuondoka madarakani. Hilo la makosa ya wizi linaweza kuangaliwa baadae. Kwa sasa tumsaidie jk kuondoka bila hofu. Amkumbuke kaunda alikubali.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nipo hewani ktk hili,
    Ni uhuru kweli wameandaa hizo polls na kuziendesha?
    au tunapigwa changa la macho?

    Haya wakuu tutumie hizo takwimu kuunasua umma wa tanzania kutoka kwa ukoloni mkongwe wa ccm
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa KILA WAKATI ANATUMIA WOTE KWA NAMNA MOJA AU NYINGINE WALIOJIHUSISHA NA KUFISADISHA RESOURCES ZA NCHI watakumbwa na mkondo wa sheria.Kina mkapa n Kikwete wana kinga kikatiba.Kwa sasa tunajua hawatashitakiwa.Hatujui baada ya kuandika katiba mpya itasema nini kuhusu rais Mstaafu, lakini wengine they are in for it.
    Tunajua mkapa na kikwete wapo kwenye list of shame, lakini bado wana kinga ila ni vema SLAA akaweka wazi uadilifu wa hawa ma-RAIS ili wapiga kura waweze kufanya informed decisions katika kuihukumu CCM
     
  11. coby

    coby JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du!! nimesoma mara mbili mbili sentensi za mwisho, kweli hadi namuonea huruma JK, kwa jinsi anavyopenda uraisi halafu watu ndo hawamkubali pamoja na nguvu zote anazotumia!!

    By the way hakuna huruma when it comes to peoples life, aachie ngazi kwa heshima ataheshimiwa, akijifanya kichwa ngumu basi ajue atakuja kukiona cha moto!! Sidhani kama Dr. atamuacha hivihivi, amesamehewa sanaaaa mvua 30 kwa matumizi mabaya ya ofisi na kujinufaisha yeye, rafiki zake na familia yake. Dr. hana masihara kwenye ishu hizo
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hilo ni uhuru bwana utake usitake ukweli ndo huo
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Washiriki ni wachache, matokeo hayawezi kuelezea hali yeyote. Kumbuka wapiga kura ni wengi san!!
     
  14. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NADHANI HUU NDIO UCHAGUZI WA KUSHANGAZA KULIKO ZOTE AMBAZO ZIMEWAHI KUWEPO.
    KWANI INAPOTOKOE KUDHANIA RAISI KAMPIKU MPINZANI ANGALAO ENEO MOJA, TENA RAISI ALIYEKO MADARAKANI ANAYETUMIA MABANGO MAKUBWA NA HELKOPTA TATU NA MAGARI YA KILA NAMNA YA CHAMA NA SERIKALI KUDHANIWA KUMZIDI MPINZANI INAKUWA NEWS KUBWA KWA GAZETI LA CHAMA.
    (KUMBUKA NI KUDHANIWA NA SIO LAZIMA IWE HIVYO)
    CHA AJABU NI KUWA HICHO KICHWA CHA HABARI KIKO KAMA KIMEWEKWA KUVUTIA USOMAJI KWANI KWENYE HABARI YOTE HAIONYESHI AMEMZIDIJE MUSOMA.
    MAGAZETI YA CHAMA CHA MAPINDUZI YAMEANZA KUTOA MCHANGO WA WAZI KUONYESHA SLAA NI ZAIDI KILA MAHALI ISIPOKUWA MUSOMA?
    JIONEE MWENYEWE. NAWASAIDIA KUANZA KUSOMA GAZETI LA UHURU ANGALAO KUONA KILICHOKO.
    CLICK HAPA

    Kikwete zaidi ya Dk. Slaa Musoma
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    magazeti hayanunuliwi wafanyeje sasa, Inabidi waweke vichwa vinavyovutia mkuu.
     
  16. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kura ya maoni inayoongozwa na UHURU NA MZALENDO CLICK HAPA CHINI
    KURA ZINAZIDI KUPANDA KUSEMA TUNAHITAJI UONGOZI MPYA
    PIA UONGOZI NI WA UBABAISHAJI NA SERIKALI HAIRIDHISHI KABISA. HAYA NI MAONI YANAYOTOLEWA NA UHURU

    CLICK HAPA

    Hali ya Kisiasa Tanzania
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Malaria Suguuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Kirangaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!

    Kibuuuuuuuuuuuu.............................................!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Mtu wa Pwaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Maggidddddddddddd.......................,

    Kadogoooooooooooooooooooo..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!




    Where are these guys?????????????????????????????????
     
  18. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Inahitaji uongozi Mpya 106 37.5%
    Ni Ubabaishaji 67 23.7%
    Katiba Irekebishwe 39 13.8%
    Inaridhisha 31 11%
    Inahitaji Kuboreshwa 26 9.2%
    Hairidhishi kabisa 14 4.9%

    Number of Voters : 283 First Vote : Wednesday, 10 February 2010 13:38 Last Vote : Tuesday, 05 October 2010 15:37
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mhu!
     
  20. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35




    Kama ni hivyo hata kwenye gazeti la uhuru mkwere byebye!!!!
     
Loading...