Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Tanzania daima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by everybody, Apr 25, 2011.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya Pasaka wana JF?

    Kwa muda mrefu sasa hili gazeti la Tanzania daima halipo online na ukifungua website yake inasema under mantainance. Ningependa kujua nikweli kuna matatizo kwenye huo mtandao wao au ndo katika zile harakati za kuyaondoa magazeti yanafichua mambo?
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kuna jukwaa lake! Lakini kwa mwongozo kidogo waeza wasiliana na uongozi wa gazeti husika kwa maelezo zaidi
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wengine tunaipata full?
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Watanzania hatuna tabia ya kufanya utafiti...test moja inatosha kukupa jibu la kushindwa
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni kweli hata mim nilikua sisomi ila baada ya kuitumia hiyo link mpya inayoishia na /daima nimeweza kulisoma asubuhi hii tena kwa simu,so
    freemedia.co.tz/daima
    ndo ipo active
     
  7. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,847
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi natumia Tanzaniadaima na nalisoma kwenye cm, @ck!
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ukiiweka URL link unayoweka siku zote unaambiwa "under maintenance," sasa baada ya hapo unafanya utafiti gani?
     
  10. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  11. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jukwaa lake ndo lipi hilo ndugu?
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Ka gazeti ka chadema hako
     
Loading...