Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Raia Mwema la leo mmmh..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Jul 6, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Gazeti pendwa na maarufu la uchambuzi wa siasa na wa kijamii la Raia Mwema la leo 06/07/2011,toleo na.193,limejaa matangazo tu.Kati ya kurasa 36, 21 ni matangazo ya hotuba za kule Dodoma.Mimi kama msomaji wamuda mrefu hili limenikera.Mjirekebishe.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpaka kieleweke ndo maana yake..
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikalitafute kwanza maana na mimi ni msomaji wake mzuri
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unanitia mashaka. umeanza kusoma magazeti lini?
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa taarifa ngoja nikajikamatie TZ daima na MwanaHalisi nadhani yatanitosha kwa leo.
     
  6. m

    mndeme JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unafikir watajiendesha vip bila matangazo
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ni mpenzi wa Raia mwema,ila toleo unalolizungumzia sijaliona.Kama kuna matangazo mengi labda wamekosa habari ya maana ya kuandika.Lakini hata hivyo ,si unajua matangazo yanalipa zaidi.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hayo matangazo ni sehemu ya chanzo cha mapato kwa gazeti na hulazimiki kuayasoma.......wewe unadhani 500/= kwa nakala iataendesha gazeti kweli? Hebu soma hizo kurasa 15 zilizobaki na kama ni utumbo umeandikwa ndio iwe hoja.
     
  9. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ni jambo la heri kama serikali wamewapatia Matangazo italipa nguvu zaidi gazeti, serikali ilikua inabana sana kutoa matangazo kwa haya magazeti yenye mrengo wa Kushoto ila naomba isije ikawa rushwa.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu unamaanisha au unauliza tu?Nina moingo mitatu,wakati TZ kuna magazet 5 tu. Natoa hela yangu ya ngama kwa magazeti makini.
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo inapothibitika kwamba gazeti hili si tishio kwa wserikali. Ndiyo maana serikali inaweka matangazo yake humo.
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wrong........serikali kama inataka kusikika inabidi itumie media zinazosomwa na kuangaliwa na wengi....hasa pale ujumbe unapokuwa na umuhimu kwao
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Income generation.......
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe nimenunua nasikitika nimekula hasara nimeamua kumpa mama mchoma vitumbua afungie wateja
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ongeza na Mwananchi kamanda wangu
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    No comments.
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawana ruzuku kutoka serikalini kama uhuru,mzalenda na daily news.matangazo ni njia pekee ya kujiingizia kipato ili waweze kujiendesha na isitoshe matangazo ni ya muhimu.kuhusu hotuba za bungeni,sisi wengine ngeleja/umeme kakatika siku ya tatu hatujasikiliza bunge so ni muda muafaka wa kupitia hizo hotuba na ndio maana likaitwa gazeti la wiki unalisoma wiki nzima.pole ndugu yangu.
     
  18. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna tena cha kuandika kuhusu EL na very soon there will be nothing to write about Chenge!
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanaweza kuwa wanaelekea huko kweli.
     
  20. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    u DU NGOJA NAMI NIKALITAFUTE. LKN NIJUAVYO MATANGAZO YA BIASHARA NDO YANAENDESHA MAGAZETI.
     
Loading...