Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi lamuangukia Waziri Membe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sheba, Jul 24, 2012.

  1. S

    Sheba JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumradhi Waziri Membe

    Monday, 23 July 2012

    Katika gazeti hili la tarehe 12/01/2011 tulichapisha habari yenye kichwa. Membe: Polisi walikiuka Maadili (Mabalozi waibana Serikali, wahoji polisi kutumia risasi za moto).

    Habari hiyo ambayo ilifuatia tukio la vifo vya watu watatu na majeruhi kadhaa vilivyotokea mjini Arusha wakati polisi walipokabiliana na waandamanaji wa Chadema, ilidai kwamba Waziri Membe alililaumu jeshi la polisi kwa kukiuka maadili, kuvuka mipaka yake na kusababisha mauaji hayo ambayo yalitia doa Tanzania.

    Aidha habari hiyo iliendelea kudai kwamba mabalozi wa nchi mbalimbali walimbana wakitaka tamko la Serikali juu ya tukio hilo.

    Baada ya uchunguzi wa kina, gazeti hili limebaini kuwa, Waziri Membe hakusema maneno hayo na wala hapakuwa na mvutano wala madai yeyote ya Mabalozi juu ya jambo hilo.

    Kutokana na hayo, tunachukua fursa hii kumwomba radhi Waziri Membe, Jeshi la Polisi, Serikali, Mabalozi wote na Wananchi kwa ujumla.

    Aidha tunapenda kumhakikishia Waziri Membe na wasomaji wote kwa ujumla kwamba habari hii iliandikwa kwa bahati mbaya na kwamba gazeti hili litaendelea kufanya kazi yake kwa kufuata misingi ya Taaluma ya uandishi wa habari, Maadili na sheria za nchi bila kumwonea mtu au kushinikizwa na mtu yoyote kwa maslahi binafsi.

    Mhariri
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwananchi nao ni wanafiki,
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Bado Dogo Janja(Nassari)
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,942
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Katika magazeti yote Tanzania, Mwananchi ndilo gazeti pekee ninaloliamini kwa habari za uhakika za papo kwa papo. Ilikuwaje wakakosea kwa miezi zaidi ya sita iliyopita?
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hapana. ni waungwana kwa kukiri kosa!
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nao wamekuwa kama udaku? hakuna utafiti sio
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Nyie si ndo pia mmeandika POLISI WANAUZA SMG KWA LAKI NNE? Natamani kujua hatma yake, kwani kwa silaha kubwa kama hiyo, mtu kuiiba na kuiuza laki nne, aidha hajui thamani ya bunduki hiyo, au amefanya hivyo kutekeleza matakwa fulani. Naisubiri kwa hamu
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Tabia ya kuandika bila kufanya utafiti kwanza!!!!!
     
  9. S

    Salimia JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kuonyesha uungwana gazeti la mwananchi leo limemtaka radhi Mh Membe kwa kuandika habari yenye kupotosha. Bravo Mwananchi!!. Sasa ni zamu ya magazeti uchwara kama Mtanzania kuiga mfano kwa kuomba radhi na kufuta kauli potofu na za uongo dhidi ya Membe kwa lengo la kumchafua. Mtalipuliwa!
     
  10. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaogopa nini wkt alisema kweli?.........haya magazeti yetu nayo
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hata mimi nimeshangaa!
     
  12. peri

    peri JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wanajua walikosea ndo mana wakaomba radhi.
    Hawaogopi bali wanafuata sheria na kanuni za uandishi.
    On the other side:: wawe makini la sivyo watapoteza heshima waliyojijengea, haki ya mtu haipotei hata siku moja
    na kama kun madudu mengine kama hayo one day yatajulkana tu.
     
  13. Fyengeresya

    Fyengeresya JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Wametumwa hao, kujua kama membe hakuwasema polisi wala kutokuwepo kwa mvutano kati ya Serikali na Mabalozi inachukua miezi yote hiyo? hapa Gazeti limeuzwa kwa kambi ya Membe!!!!!
     
  14. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Inadhihirisha kabisa kwamba magazeti si ya kuaminiwa.Walitumiwa na Cdm au mwandishi ni mnazi wa cdm.Wangekuwa makini wangesema sababu halisi sio kukwepa kwa kusema kuwa ilikuwa bahati mbaya.Haiwezekani siku zote hizo zaidi ya mwaka na nusu ndo wanajitokeza kuomba msamaha
     
  15. M

    Mhamashiru Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Wameunika Kombe Mwanaharamu Apite"
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Haya magazeti nayo siku hizi si ya kuyaamini sana, maana habari zinazoandikwa nyingi zinatia mashaka.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe,
    ukweli ni kuwa wameshinikizwa kumsafisha membe kwa malengo maalum. Na malengo yenyewe ni mtanange wa urais.
     
  18. kix

    kix JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waugwana kivipi wakati wameshikwa shati lazima wakiri kosa kwaajili ya kusafisha Membe,kumbe kunamakorokocho mengi tumepewa na gazeti hili na bila kufanya analysis wengi wetu tumechukulia kama reliable source.
     
  19. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mmekawia sana kuomba radhi? Au mlikua mnashikilia uamuzi wenu mpaka mliposhindwa mahakamani? haukuna uungwana kama mmeshindwa mahakamani ndio mnaomba radhi. Mwaka na zaidi umepita nyie MWANANCHI ndio mnaomba radhi leo! Mwe!
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eti habari hii iliandikwa kwa bahati mbaya kwani editor wao kazi yake ni nini? ndio maana mnapelekwaga mahakamani hivi hivi
     
Loading...