Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Jamhuri: Nyani walewale msitu tofauti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Oct 8, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Balile, Manyerere waacha New Habari kuanzisha linaitwa Jamhuri, kwa lengo la kukamilisha mkakati wa Lowassa kuingia Ikulu 2015, akiwa na malengo maalumu kutoka Ubunge Monduli na kuingia Ikulu ya Magogoni.

    ---------------
    October 10, 2011
    October 31, 2011

    December 05, 2011
    December 06, 2011
     
  2. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tutasikia mengi
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, wawili hao wameandika barua za kuacha kazi New habari. Nasikavyo katika mradi huo yumo pia na Kibanda wa Tanzania Daima.
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ok!. Lakini aking'ang'ania hatafika mbali. Uwaziri mkuu alipewa kwenye sahani akakimbilia shimoni. Uraisi nasikia anautafuta Nigeria na huo huwa haudumu
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Muhingo Rweyemaumu yeye anasemaje?
     
  6. W

    Welu JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Lowasa jamani anajisumbua. Uwaziri mkuu ulimshinda atawezaje uprezidaa. Anajisumbua. Hakuna wa kumchagua. Asidhani waTZ ni wajinga kiasi hicho. Aachane na kigazeti hicho. Rais wa 2015 anajulikana naye ni Dr.S......LA.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lisemwalo lipo tusubiri tutafahamu
     
  8. p

    potokaz Senior Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kibando ni muumini wa CDM
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sasa hii ni tetesi au nini? Inaonekana kama unafahamu halafu mwenye uhakika atujuze zaidi, hili ni pungufu la watoa thread wengi humu jamvini. Kama kitu hujui basi leta ili wanaofahamu zaidi wadadavue. Back to the topic, sifahamu chochote ndiyo kwanza umenizindua juu ya hilo lkaini ukweli Lowasa kuwa rais 2015 ni ndoto.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Lisemwalo lipo, tusubiri tu tutajua kama ni kweli au la.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wacha waende wanapotaka... ndio uhuru wenyewe wa habari... unahusisha pia wanahabari kwenda wanapotaka
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hawa wamesha fail tangu mwanzo jamhuri maana yake nini? Halafu, kama nikweli, hawa watu wataendelea kutunika mpaka lini, kwa nini wasiache kazi na kwenda kujiajiri, kama wana elimu.. Mbona imewafanya watumwa? Kibanda ana gazeti lake la Umoja (kama ni lake) juzi nimeingia super market Tegata nikaliona kwenye shelf, nilipolichukua nikagundua ilikuwa ni issue ya February, hivi kuna mmoja wenu angependa kusoma habari za February leo???. Balile atakuwa dissapointed kwa sababu alityamani sana kuwa ceo wa habari corp. Anyway waanzishe tu hilo gazeti lao, lakini wajue tu kwamba watz kwa sasa hawadanganyiki.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    bora raisi awe mrema kuliko mamvi
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ID yako kiboko.
     
  15. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 180
    Jamani kwa taarifa za uhakika za jana jioni hizi habari ni sahihi, infact huu mpango wa kuanzisha hilo gazeti ulianza miezi mingi kidogo iliyopita ila ukapoa kidogo lakini sasa nadhani "mtaalam" keshapima upepo na ameona muda ni muafaka. Kibanda naye yumo.
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    na ile ya TV iliishia wapi? ABC (Arusha Broadcasting Corporation)
     
  17. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Hata kama ni kweli kwamba Lowasa hakuhusika ktk richmond, faili lake lilishachafuka kulisafisha ni kazi ngumu mno!
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Nawatakia kila la kheri.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tusubiri tu tutasikia mengi mwaka huu, loh!
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kinachonishangaza ni jinsi anavyotegemea mnigeria joshua kumwingiza ikulu
    joshua got nothing to do in this land,nenda akakufanye uwe rais wa nijeria
    tamaa mbele mauti nyuma
     
Loading...