Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari latumbukia Ferry Dar asubuhi hii...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Nov 21, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuna habari kuwa gari limetumbukia Lilipokuwa likiwahi Ferry iliyokuwa imeanza kuaondoka
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Oh! My God!!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    si ya kujitakia hayo au?
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duu jamani vipi watu wamepona
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ya kujitakia vipi? Kulitakiwa kuwe na njia za kuzuia mambo kama hayo yasitokee. Jee hakuna supervisor pale?
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    halafu kumbe ni gari lililokuwa linapeleka nyama Kingamboni, dereva amekufa!!

    source: michuzi blog
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    duh....rais awahi kuweka lile daraja alilosema.....RIP driver....
     
  8. i

    ifolako Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mwenzio nikiiona hii pic nachanganyikiwa!
    [​IMG]
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mi nikiona jina lako napata wazimu.....hauwezi kubadilisha kwa uhai wa moyo wangu?
     
  10. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapa lazima kuna uzembe umefanyika tu, no way
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    we preta na ifo lako, r we speaking the same language?, wenzenu twazungumuzia ajari na upotefu wa maisha nyie mwakonyezana?, u nee to take some issues serious.
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Aisee, mbaya sana, hakuna geti na walinzi pale?
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lipo kwa ajili ya kuwadhibiti wale wanotaka kuvuka bila kulipa.
     
  14. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo iliishatokea kwa gari ya jeshi wakaitoa sasa hiyo ya nyama... eh. Matatizo makubwa. Baada a tukio hilo, nimemkumbuka Mzee Mkapa aliyekuwa amesema angehakikisha daraja la Kigamboni limekamilika kabla ya Octoba 2005!!! Sasa ona watu wanaendelea kufa bila sababu.
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mekanizim inayotakiwa kuwepo kuzuia gari kuingia wakati ferry imeanza kuondoka, Bado uzembe wa dereva uko palepale! huwezi kuchomeka gari kwenye feri inayotembea, ni ukichaa! R.I.P
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Amoeba lakini sisi binadamu ni watu wa ajabu sana. Na hasa sisi Watanzania ambao siku zote tunataka short cuts kufikia utajiri wa haraka.

    Unajua Mzungu hamwamini mwenzake hata kidogo. Ndiyo maana unaona askari wa traffic anacheki magari na kuyapa tickets, ukivunja sheria utahukumiwa na kadhalika.

    Na supervisor siku zote yupo kuhakikisha kwamba wewe uliyepewa kazi hukuzembea. Na yeye huwa hataki kupoteza kazi yake kwa sababu ya uzembe wako.

    Ingekuwa Ulaya huyo aliyepewa dhamana na supervisor wake wote kibarua kingeota nyasi.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani,

    Mara nyingi ajali zinazotokea pale na hasa ya gari kutumbukia ni ya kujitakia... ferry staffs howa wanazuia watu kuvuka geti na main reason ni usalama wa magari kwani madereva wengi ni wambishi na huwa wanadhani wanaweza kuchomekea au kudandia kama wanavyofanya kwenye taa za barabarani.

    nina imani kubwa wamba walizni walifanya kazi yao ila huyo jamaa aliwachomoka au hata kulazimisha na si ajabu as he started going down toward teh ferry alikosa break...

    mimi nimeshawahi kushuhudia watu wakilazimisha kwenda hadi kutishia kugonga wale walinzi na wakati mwingine unakuta mtu anaamua kwa kudhani ferry iko very slow

    miscalculations ndio chanzo kikubwa cha madhara, si magari tu, hata wavukao kwa miguu
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    RIP dereva wangu wa gari la nyama
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamaa alikuwa anawahisha Nyama... Nimesikitika saaaana! Hii imenikumbusha saaana kisa hiki cha "Wasukuma wawili walikuwa wanasindikizana kwenda kupanda Treni,walipofika Stesheni wakakuta Treni inaondoka wakaikimbilia saaana baada ya mita 300 mmoja akapanda aliyebaki akakaa chini akiangua KICHEKO... Jamaa wakamshangaa kwann unacheka wakati UMEACHWA! Huku akifuta machozi akawajibu "ALIYEONDOKA NA TRENI ALIKUWA ANANISINDIKIZA!!!" Sasa inaelekea Ndugu yetu atakuwa alichanganikiwa kama Msindikizaji aliyedandia Treni... Hata mimi pia nachanganyikiwa sana endapo nimeambatana katika foleni halafu katika speed kubwa kisha mstari wa pembeni ukatangulia huwa najisahau...
     
  20. d

    davidmimbi Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eh! Kwani vipi na hiyo picha! Ina uhusiano na daraja la kigamboni?
     
Loading...