Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la OBAMA labuma akiwa ziarani nchini Ireland

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, May 26, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....GARI LA OBAMA....LABUMA NCHINI IRELAND...!

    Source: Bloggers
    .....hii ilishawahi kutokea pia kwa gari la Rais kikwete

    [​IMG]
    Rais Barack Obama ameanza ziara ya nchi za Ulaya na atatembelea Uingereza,Ufaransa na Poland ikiwa ni sehemu yake ya ziara ya Europe,lakini kwa sasa yuko nchini Ireland na jana wakati anatoka US Embassy ya Dublin-Ireland gari lake aina ya limmo aka The Beast liligoma likiwa getini wakati linatoka na kuamua kulisogeza basi mbele yake ili kuwazuga wananchi wa Dublin waliokua nje wakimsubiri kumpungia mikonoz wasilione gari la Rais Obama lilivyogoma

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]The Beast aka Cadillac One,inakadiriwa kuwa na thamani ya dola milioni 1,na lina urefu wa futi 18 na uzito wa tani 8 pia haliingii bomu wala risasi kabisaaaa...

    [​IMG]Prezidaa Obama alitembela pande za Moneygall, kijiji kilichoko Ireland ambapo inadaiwa kuwa babu wa babu zake Rais Obama aliishi pande hizo akifanya kazi ya kutengeneza viatu aka shoemaker

    [​IMG]....MUUNDO MZIMA WA CADILAC ONE AKA THE BEAST....!
    Source: Bloggers

     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wazungu walinyanyasika - lakini katika teknolojia hakuna garantii ya 100%
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    i hope si kwa sababu ya mafuta yaliyochakachuliwa.
     
  4. Kariakoo

    Kariakoo Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hapan sio kwa ajili ya mafuta, hapo Ubalozini hawatumii sana njia hii na pana kimlima kidogo ambacho kulingana na urefu wa gari la obama, lilisababisha hilo tuta liwe kama PIVOT na kufanya "see-saw"
     
Loading...