Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la Mpendazoe lakamatwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Jun 2, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Polisi katika kituo cha Karume jijini Dar es Salaam, imelikamata na kulishikilia kwa muda, msemaji wa Chama Cha Jamii (CCJ), Fred Mpendazoe.
    Gari hilo lenye namba T 776 BAE, aina ya Corolla, lilishikiliwa jana kwa takribani saa sita, kwa madai kuwa kibali cha kuendesha kilikuwa kimeisha.
    Wakati gari hilo likikamatwa, lilikuwa linaendeshwa na dereva wake, Vitalis Henzi Mpendazoe, anayesadikiwa kuwa mtoto wa Mpendazoe.
    Akizungumza na gazeti hili jana nje ya kituo hicho, mmoja wa mashuhuda wa tukio hilo, alisema mtoto huyo alikamatwa eneo la Msimbazi Centre, wakati akitokea Kigogo kuelekea Ilala-Boma.
    Alisema askari wawili waliokuwa kwenye pikipiki, walilitilia shaka na kuanza kulikagua, ambapo ilibainika bima yake ilikuwa imemalizika muda wa matumizi.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo nini kwani unataka sheria ipindishwe kwasababu ni mpendazoe?kuweni makini kwa kuleta habari sio kujaza mistari na post tuu
     
  3. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani mpendazoe yupo juu ya sheria?????
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nahisi kama Umekurupuka vile, kwani mleta mada ametoa conclusion yeyote?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani tatizo liko wapi ..?ndio maana tumeambiwa limeshikiliwa kituoni kwa masaa hayo no more.
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari ya kawaida sana, kama halina kibali ni lazima likamatwe!
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Mbona la mzee wa vijisenti limekuwa likitembea mpaka limeua?
     
  8. k

    kaiya Member

    #8
    Jun 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa sababu alikuwa anatembea nalo usiku tu wakati askari wa usalama barabarani wamelala.
     
  9. M

    MJM JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kama lengo ni kumzungumzia Mpendazoe kwamba hafuati sheria za usalama barabarani na kwa nini kwa kupitia CCJ anaona tendwa hatimizi majukumu yake kwa kutoisajili CCJ kwa muda wanaohitaji wao hii ni issue. Ajue kama msajili anapindisha sheria hata yeye anamatatizo pia. Msimlaumu mtioa mada kuna point pia. Siyo lazima gari lake liuwe kama la mzee wa vijisenti
     
  10. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Pengine mtoa mada alitaka kuonyesha jinsi watu wanaotaka kuja kuliongoza taifa letu baadaye wasivyokuwa makini na sheria za nchi wanayotaka kuiongoza baadaye. Hata hivyo kwangu naona Mpendazoe siyo issue kwenye siasa za sasa hivi.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kwa nini magari ya serikali hayalipi bima? why lakini? na kwa sheria ipi?
     
Loading...