Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ambalo magaidi watanunua kama njugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, May 9, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]


    [h=2][​IMG][/h]
    Ingawa sayansi imeisogeza dunia mbele kuliko wakati wowote, uvumbuzi mwingine ni hatari kwa usalama wake. Hivi karibuni Google ilizindua gari linalojiendesha lenyewe. Ni hatua kubwa ingawa magaidi watanunua aina hii ya gari ili kufikisha mizigo yao. Wengi wameishabikia bila kuliangalia hili kwa undani. Je tutazuiaje gari hili kutumiwa na magaidi kulipua mabomu wao badala ya kutumia watu kama ilivyo sasa? Kwa habari zaidi Bonyeza hapa.


     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    duh! Kweli ni hatari, maana watafunga bomu na kulielekeza gari panapohusika.i
     
  3. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Unawakusudia kinanani magaidi ?
     
  4. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Magaidi wa pande zote uwajuao wawe vikundi vya watu wasio na dola au wenye dola. Kimsingi gaidi kwangu ni yeyote ayeleta hofu-terror-making creature on the street, state house or jungle.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama vile wanavyozinunuwa "drone" au sio? Zile ndege bila rubani zinazokwenda kushambulia wanawake, watoto na wazee wasio na hatia.
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tusubiri cccm itakapo tumia jeshi kutuangamiza chadema itakaposhinda uchaguzi
     
  7. e

    emkey JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Si kweli, hiyo siyo maana halisi ya neno gaidi, omba usaidiwe ndgu...
     
Loading...