Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gardner upo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jay, Mar 25, 2008.

  1. J

    Jay New Member

    #1
    Mar 25, 2008
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali...ni kweli siku moja kabla ya ndoa gadner alilala nje ya nyumba na kimada????? Eti marlaw umewatosa masela wako baada ya kua superstaaaaaaaar sio isue babu vitu mnavyofanya kwa siri sasa hivi vinaanikwa hadharani....big up JF endeleeni hivihivi.
     
  2. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du nayo hii. Sasa inaletwa hapa ili iweje, kusambaratisha ndoa yake au?
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh!
    Karibu sana ila kwa mwendo huu naona kama tutastruggle sana!!!
    Hii siyo ishu hata kidogo...

    No comment
     
  4. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hatutaendelea hivihivi, we need to work a lot harder than this.
     
  5. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu sasa ni umbea live!!!!!!!!!!!!!!!!

    Yatawashinda....
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Sijui tuuite udaku,majungu au upashukuna?
     
  7. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fikirini kabla ya kuandika, kwani ni bora ukawa mkimya kuliko kubwabwaja
     
  8. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    acha upimbi, jf is for serious issues...
     
  9. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2008
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Why is this post surfacing and resurfacing again and again? If you have any beef with the gentleman, confront him!
     
  10. B

    Bi Tarabushi Member

    #10
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, Mijitu mingine ipo hapa kwa ajili ya kuharibu tuuuu.
     
Loading...